जेव्हा आई मजुरीने कमवून आणायची 100 रुपये तेव्हा घरात मिळायचे एकवेळचे जेवण, आणि आज तिचाच मुलगा थलपती विजय आहे साऊथ चा ‘मेगास्टार’..

Entertenment

साऊथचा सुपरस्टार थलपथी विजय हा आजच्या काळात प्रसिद्ध अभिनेता म्हणून ओळखला जातो. आज अभिनेता त्याचा 48 वा वर्धापनदिन साजरा करत आहे. सुपरस्टार विजयने अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. जे लोकांना पाहायला खूप आवडते. सध्या तो महागडा स्टार म्हणून ओळखला जातो.

तो त्याच्या चित्रपटांमध्ये अभिनयासाठी भरमसाठ रक्कम घेतो. तेच चाहतेही त्यांच्या चमकदार कामगिरीने खूप खूश आहेत. आणि आज त्याला कशातच रस नाही. मात्र, हा प्रवास त्याच्यासाठी इतका सोपा नव्हता, पहिल्या सिनेमासाठी त्याला ५०० रुपये मिळाले.

अवघ्या दहाव्या वर्षी या अभिनेत्याने आपल्या अभिनय कारकिर्दीला सुरुवात केली. जिथे वयाच्या 18 व्या वर्षी अभिनेता विजयला नलया थेरपूमधून महत्त्वाच्या भूमिकेत काम मिळाले. थलपथी विजय यांनी आतापर्यंत सुमारे साठ ते पासष्ट चित्रपटांमध्ये महत्त्वाची भूमिका साकारली आहे.

आज आम्ही तुम्हाला या लेखाद्वारे अभिनेत्याच्या आयुष्याशी संबंधित काही गोष्टी सांगणार आहोत. ज्याने या इंडस्ट्रीत येण्यासाठी खूप संघर्ष केला आहे. साऊथ सुपरस्टार विजय चंद्रशेखर यांचा जन्म २२ जून रोजी मद्रास येथे झाला. त्यांचे वडील एस. a चंद्रशेखर हे चित्रपट निर्माते होते.

आणि त्याची आई गायिका होती. पण वडील चित्रपट निर्माते असूनही एके काळी अभिनेत्यानेही हे पाहिले. जेव्हा तिची आई शोभा पार्श्वगायनातून दिवसाला शंभर रुपये कमवत असे.तेव्हा तिच्या आईला एखादे दिवस काम मिळत नव्हते. त्यानंतर त्याला रिकाम्या पोटी जावे लागले. एके दिवशी अभिनेत्याचे आयुष्य पूर्णपणे बदलून गेले जेव्हा त्याच्या बहिणीचे वयाच्या अवघ्या दोनव्या वर्षी निधन झाले.

त्यानंतर तो खूप दुःखी झाला. अभिनेते विजय यांनी वयाच्या अवघ्या दहाव्या वर्षी काम करायला सुरुवात केली. त्या काळात त्यांना फक्त पाचशे रुपये मिळायचे. त्यानंतर तो बालकलाकार म्हणून दिसला. 1984 मध्ये आलेल्या ‘वैत्री’ चित्रपटात तो दिसला होता. बालकलाकार म्हणून या अभिनेत्याने अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले. यानंतर तो नलाईया थिरपूमध्ये पहिल्यांदाच महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसला.

हा चित्रपट त्यांच्या वडिलांनी दिग्दर्शित केला होता.त्यानंतर त्यांनी 1992 मध्ये “सेंधुरापांडी” हा चित्रपट प्रदर्शित केला. या सिनेमातून त्याला चांगलीच प्रसिद्धी मिळाली. त्यानंतर तो अनेक चित्रपटांमध्ये दिसला आणि या इंडस्ट्रीचा प्रसिद्ध अभिनेता म्हणून उदयास आला. त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल सांगायचे तर, अभिनेत्याने प्रेमविवाह केला आहे.

त्याचा संगीता नावाच्या मुलीशी विवाह झाला आहे. जो अभिनेत्याचा मोठा चाहता होता. एके दिवशी संगीता त्याच्या शूटिंगदरम्यान अभिनेत्याकडे पोहोचते. आणि तिथे तो त्याच्या आगामी चित्रपटांना शुभेच्छा देतो. त्यानंतर दोघेही एकमेकांचे मित्र बनतात. आणि त्यांची मैत्री हळूहळू प्रेमात बदलते. जिथे तीन वर्षे एकमेकांसोबत रिलेशनशिपमध्ये राहिल्यानंतर. 25 ऑगस्ट 1999 रोजी दोघांनी लग्नगाठ बांधली. ज्याच्यापासून त्यांना दोन मुलेही आहेत.

त्याच्या एकूण संपत्तीबद्दल बोलायचे तर ते कोट्यवधींच्या संपत्तीचे मालक आहेत. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, साऊथ सुपरस्टार थलपथी विजयची एकूण संपत्ती सुमारे 421 कोटी आहे. तो आपले जीवन अतिशय ऐषोआरामात घालवतो. हा अभिनेता वर्षभरात शंभर कोटींहून अधिक कमावतो. त्यांच्या कमाईचे साधन चित्रपट किंवा जाहिरातींमधील अभिनय आणि इतर स्त्रोतांमधून देखील आहे.

या अभिनेत्याकडे अनेक महागडी वाहने आणि आलिशान बंगला देखील आहे. जिथे तो आपल्या कुटुंबासह राहतो. येत्या काही दिवसांत हा अभिनेता अनेक चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे. आजकाल तो त्याच्या चित्रपटांच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे. अभिनेता थलपथी विजय 66 या चित्रपटात दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *