निक जोनस नाही घेत थां’बायचं नाव, रा’त्र-रा’त्र करत राहतो मा’झ्यासो’बत शा’री’रि-क सं-बं’ध, म्हणाला तुला 11 मुलांची आई ब’नवूनच थां’बणार आहे…’

Bollywood

बॉलिवूड अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास यांची जोडी जगातील सर्वात सुंदर जोडप्यांपैकी एक आहे. त्यांची जोडी खूप आवडली आहे. खरे तर दोघेही खूप सुंदर आहेत. प्रियांकाबद्दल बोलायचे झाले तर तिने आपल्या स्टाईलने लाखो लोकांना वेड लावले आहे.

तिकडे निक जोनासबद्दल बोलायचे झाले तर तो खूप देखणा आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की नुकतेच हे जोडपे एका मुलीचे पालक झाले आणि त्यांच्या आनंदाला पारावार राहिला नाही, परंतु असे नाही की निक आणि प्रियांका एका मुलीने समाधानी होतील. या जोडप्याचे प्लॅ-निंग अतिशय बारकावे आहे, हे जाणून तुम्हीही थक्क व्हाल.

या वर्षी जानेवारीमध्ये निक जोनास आणि प्रियांका चोप्रा यांच्या घरी आनंदाची बातमी आली, हे जोडपे सरोगसीद्वारे पालक बनले आणि त्यांनी आपल्या मुलीचे नाव मालती मेरी चोप्रा जोनास ठेवले. पण निक जोनासची इच्छा एका मुलापुरती मर्यादित राहणार नाही.

निकने एका मुलाखतीत सांगितले होते की, प्रियांका चोप्रा त्याच्या आयुष्यातील एक अतिशय सुंदर भाग आहे आणि तो तिच्यासोबत एक मोठा परिवार करण्याचा विचार करत आहे. मुलांबद्दल बोलताना तो म्हणाला की हा खूप सुंदर प्रवास असणार आहे आणि मला प्रियांकाकडून अजून बरीच मुलं हवी आहेत.

दुसरीकडे, प्रियंका चोप्रानेही एका मुलाखतीत मुलांबद्दल सांगितले होते की, तिला 11 मुले हवी आहेत. हे उत्तर दिल्यानंतर अभिनेत्री जोरजोरात हसायला लागली. ती पुढे म्हणाली की तिला एक संपूर्ण क्रिकेट टीम बनवायची आहे आणि क्रिकेट टीम बनवण्यासाठी 11 मुलांची गरज आहे.

उल्लेखनीय आहे की बॉलीवूड अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास यांचे 2018 साली एक जोडपे होते. या दोघांनी लग्न केले होते. आजही निक जोनासच्या सोशल मीडिया वॉलवर नजर टाकली तर लक्षात येईल की प्रियंकाची निकची आवड आजही कमी झालेली नाही.

राजस्थानमधील उम्मेद भवनमध्ये दोघांनी हिंदू रितीरिवाज आणि ख्रिश्चन रितीरिवाजांनुसार लग्न केले. इतकंच नाही तर त्यांच्या लग्नाची बरीच चर्चा झाली त्यामुळे जगभरातील मीडियाने त्यांना कव्हर केलं.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *