अरबाज खान ने केले दुःख व्यक्त, बोलला – मलायका माझ्या मुला’सोबत रात्री-बेरात्री चुकीच काम…

Bollywood

अरबाज खान हा बॉलीवूडचा सुप्रसिद्ध अभिनेता तसेच सुप्रसिद्ध दिग्दर्शक आहे, कारण आज त्याना कोनिहीची तब्येत ठीक नाही. अरबाज खान आणि कोनीही नाही, सलमान खानचा धाकटा भाऊ ज्याला बॉलिवूडचा भाईजान म्हटले जाते.

तुमच्‍या महितीसोबती सांगा की अरबाज खान आणि सलमान खानने अनेक चित्रपटात काम केले आहे, जे हिथी झाला आहे. अरबाज खानच्या आयुष्याविषयी बोलायचे झाले तर त्याने 1998 मध्ये मलायका अरोरासोबत लग्न केले. किंवा दोघानी बॉलीवूडची असती अप्रतिम जामा केली.

तुम्हाला संगाचे हे दोन मुलगे देखिल अहे त्याच नाओ अरहान खान अहे आहेत. अलीकडेच अरबाज खानची एक मुलाखत सामोर आला तो वेदनाबादल संगत होता, जो तुमच्‍या मुलाची भेट झाला. मलायकापासून विभक्त झाल्यानंतर मुलाला भेटण्यासाठीही परवानगी किंवा आदर घ्यावा लागला.

आणि आदराची पर्वा न करता त्याने आपल्या मुलाशी कोणतेही नाते ठेवले नाही, असे सांगितले. तुमचा मुलगा अरबाज खानला भेटायला का आलात, मलायका अरोराचा मान राखावा लागला. सुपरस्टार सलमान खानच्या भावाला अरबाज खानने दुखावल्याची माहिती आहे.

मलायका अरोरा बॉलीवूडचे विरोधाभासी उदाहरण देते, कारण आजच्या काळात प्रत्येकजण सर्वोत्कृष्ट आहे. मलायका अरोराबद्दल सांगायचे तर, इन डेज इंडियाज बेस्ट डान्सर नाओच्या डान्स रिअॅलिटी शोचे जज करणे दुखावते. किंवा शोच्या मध्यभागी मलायका अरोराचे मोथे नाओ आहे.

आणि येथेही सांगितले जयते की मलायका अरोराचे कारण किंवा शोची टीआरपी खूप जास्त आली. मलायकाच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे झाले तर तिने अरबाज खानशी लग्न केले, पण लग्नाच्या 19 वर्षानंतर हे जोडपे वेगळे झाले.

मलायका अरोरा यांनी खुलासा केला की तिने आणि मुळगा अरहान खानने मुळगी, घेन्याच्या आणि तिला ‘एक कुटुंब’ दत्तक घेतले आहे – हिंदुस्तान टाईम्स. तुम्हाला माहित असेल की अरबाज खंचाने नुकतेच सामोर आला आहे की मलायका वेगळे केल्‍यावर तुमच्‍या सूनसोबती मलाइकाचा आदर करावा लागला असे विधान केले होते.

त्यमुले मलायका आणि अरबाज खानच्या विभक्त झाल्यानंतर कोर्टाने मुलगा अरहानचा ताबा त्याची आई मलायका अरोराकडे दिला होता. अरबाज खानला तुमचा मुलगा अरहानला भेटण्यासाठी मलाइकाची परवानगी घेण्यामागे एकच कारण होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *