सैफ सोबत लग्न करणं करीनाला पडलं खूपच महागात, म्हणाली – रात्री तो माझं ऐकतच नाही, सतत करत राहतो, त्याच्यामुळे मी पाचव्यांदा होतेय आई…

Bollywood

सैफ अली खान आणि करीना सर्वांना माहित आहे, सैफ आणि करिनाने खूप नाव कमावले आहे. दोघांनीही बॉलिवूडला अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत. सैफ अली खान आणि करीना कपूर यांचे संपूर्ण बॉलिवूड इंडस्ट्रीत नाव आहे.

सैफ आणि करिनाच्या लग्नानंतर त्यांचे सर्व फॅन्स आणि कुटुंबीयांना धक्का बसला होता. हे घडले कारण सैफ आधीच विवाहित होता आणि त्याला 2 मुले होती. मी तुम्हाला सांगतो की करीना देखील त्याच्यापेक्षा 10 वर्षांनी लहान होती. पण जेव्हा दोघेही प्रेमात पडले तेव्हा जगाची पर्वा न करता दोघांनी थाटामाटात लग्न केले.

आणि आता आनंदी जीवन जगत असलेल्या करीनाला आता तैमूर आणि जहांगीर नावाची दोन मुले आहेत. गेल्या काही दिवसांपासून करीना कपूरबद्दल अनेक खुलासे झाले आहेत, त्यापैकी करीना कपूर सैफ अली खानशी लग्न करू शकते किंवा म्हणा की त्याची दुसरी पत्नी बनणे जरा जडले आहे असे बोलले जात आहे. कारण करीना कपूरने मोजकेच लग्न केले होते

वर्षांनंतर, सैफ अली खानची दोन मुले काही वर्षांच्या कालावधीत आई झाली आणि इतकेच नाही तर करीना कपूरची आई झाल्यानंतर तिचा फिटनेस बिघडला ज्यामुळे तिला चित्रपटही मिळत नाहीत. नुकतेच, करीना कपूरने स्वतः एक विधान केले आहे ज्यामध्ये तिने म्हटले आहे की तिला सैफच्या मुलाची पुन्हा आई होण्याची भीती वाटते.

करिना कपूरने नुकतेच पती सैफबद्दल एक विधान केले आहे, ज्यामध्ये तिने म्हटले आहे की सैफ तिला पुन्हा आई बनवू शकतो. त्यामागचे कारण सांगताना करीना म्हणाली की, सैफ प्रत्येक दशकात वडील बनतो, त्यामुळे सैफ ६० वर्षांचा झाल्यावर त्याने करीना कपूरला पुन्हा आई बनवू नये.

त्यामुळेच करीना कपूर ही एक प्रकारे सैफची तिसरी अपत्य आहे. मुलाची आई होण्याची भीती, परंतु करीनाने स्पष्टपणे नकार दिला की काहीही झाले तरी ती पुन्हा आई होणार नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.