मलायका सोडून तारा सुतारियावर आले अर्जुन कपूरचे मन, म्हणाला मलायका अरोरा’पेक्षा तुझ्यासोबत क’रा’य’ला आवडेल..

Uncategorized

मलायका अरोरा बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये बर्याच काळापासून चित्रपटाच्या पडद्यावर दिसली नाही, परंतु त्यानंतरही ती खूप चर्चेत आहे. नुकतीच ती सुट्टीसाठी एकटी तुर्कीला गेली होती तेव्हा अनेकांना आश्चर्य वाटले होते की तिने अर्जुन कपूरला सोबत का घेतले नाही पण आता याचा खुलासा झाला आहे. कारण सध्या अर्जुन कपूर त्याच्या आगामी चित्रपटाच्या शूटिंगच्या संदर्भात अडकला होता.

त्याच्या चित्रपटात तारा सुतारियाही दिसणार आहे. अलीकडे अर्जुन कपूर आणि तारा सुतारियाचा एक फोटो खूप व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये अर्जुन कपूर तारा सुतारियाच्या सुंदर शरीराचे कौतुक करताना दिसत आहे. इतकंच नाही तर तो तारा सुतारियाला अनेक ठिकाणी स्पर्श करताना दिसतोय, यासोबतच तो ताराला सांगतानाही दिसतो की तू मलायका अरोरापेक्षा जास्त सुंदर आहेस.

अर्जुन कपूर तारा सुतारियासोबतची जवळीक वाढवत आहे

चित्रपट दिग्दर्शक बोनी कपूर यांचा मुलगा असलेला बॉलिवूड अभिनेता अर्जुन कपूर बऱ्याच दिवसांपासून चित्रपटाच्या पडद्यावर दिसलेला नाही. मात्र, तो त्याच्या वैयक्तिक संबंधांमुळे खूप चर्चेत असतो. अर्जुन कपूर 2017 पासून मलायका अरोरासोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे.

मलायका अरोरा त्याच्यापेक्षा 12 वर्षांनी मोठी आहे, यानंतरही अर्जुनला त्याची कोणतीही अडचण नाही. गेल्या 4 वर्षांपासून अर्जुन कपूर आणि मलायका अरोरा एकमेकांसोबत जगण्याची आणि मरण्याची शपथ घेताना दिसत होते. पण नुकताच अर्जुन कपूरचा असा अ‍ॅटिट्युड पाहायला मिळाला, जो पाहून सगळेच आश्चर्यचकित झाले आहेत.

मलायका अरोराच्या प्रेमात वेडा झालेला अर्जुन कपूर अलीकडेच तारा सुतारियासोबत जवळीक साधताना दिसला. तारा सुतारियाचे सौंदर्य पाहून अर्जुन कपूरने मलाइकाची तुलना केली. बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये लोक रोज आपला लाईफ पार्टनर बदलत असतात. अर्जुन कपूर आणि मलायका अरोराही लवकरच वेगळे होणार आहेत.

कारण अलीकडे अर्जुन कपूर बॉलिवूड अभिनेत्री तारा सुतारियासोबत जवळीक वाढवताना दिसला आहे. तारा सुतारिया आणि अर्जुन कपूर त्यांच्या आगामी चित्रपटात एकत्र दिसणार आहेत. त्यामुळे हे दोघे अनेकदा सेटवर विनोद करताना दिसतात. अलीकडे, तारा सुतारिया आणि अर्जुन कपूरचा असाच एक व्हिडिओ मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

ज्यामध्ये अर्जुन कपूर तारा सुतारियाच्या शरीराला स्पर्श करताना दिसत आहे. त्याचबरोबर त्याने तारा सुतारियाला सांगितले आहे की, तू मलायका अरोरापेक्षा सौंदर्यात खूप पुढे आहेस. अर्जुन कपूर असे म्हणत असताना तारा सुतारिया शर्माकडे जाते आणि मान टेकते. अर्जुन कपूरची गर्लफ्रेंड मलायका अरोरा या वृत्तीवर काय प्रतिक्रिया देते हे पाहणे बाकी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *