अर्जुन कपूरच्या काकूने दाखवला तिचा बोल्ड अवतार, फोटो पाहून मलायका अरोरा सुद्धा दिसते तिच्या पुढे फिकी…

Entertenment

बॉलीवूडचे प्रसिद्ध अभिनेते संजय कपूर यांना आज कोणत्याही ओळखीत रस नाही. आपल्या मेहनतीच्या जोरावर त्याने बॉलीवूड इंडस्ट्रीत आपले खास स्थान निर्माण केले आहे. आपल्या दमदार अभिनयाने तो लोकांची मने जिंकतानाही दिसतो.

सोशल मीडियावर त्याचे खूप मजबूत फॅन फॉलोइंग देखील आहे आणि तो सोशल मीडियावर आपल्या कुटुंबासह त्याचे बरेच फोटो शेअर करत असतो. संजय कपूरनेही बॉलिवूडला अनेक चित्रपट दिले आहेत. त्याने अनेक अभिनेत्रींसोबत चित्रपटांमध्ये स्क्रीन शेअर केली आहे.

सध्या संजय कपूर आपल्या कुटुंबातील एका सदस्यामुळे चर्चेत आहे. तो सदस्य दुसरा तिसरा कोणी नसून त्याची पत्नी महीप कपूर आहे, ज्यांचे काही फोटो सोशल मीडियाचे तापमान वाढवताना दिसतात.

महेंद्रसिंग धोनी करणार चित्रपटांमध्ये एन्ट्री, धमाकेदार सुरुवात करणार आहे
आर्यन खान बाप झाला आहे का? शाहरुख खानने उत्तर दिले महीप कपूर सोशल मीडियावरही खूप सक्रिय आहे आणि अनेकदा तिचे काही फोटो चाहत्यांसोबत शेअर करत असते. तिने नुकताच एक फोटो शेअर केला आहे ज्यामध्ये ती खूपच ग्लॅमरस अंदाजात दिसत आहे.

लोक या चित्रावर प्रचंड प्रेम करत आहेत आणि त्यांची प्रशंसा करताना थकत नाहीत हे सांगा. या फोटोमध्ये संजय कपूरची पत्नी महीप कपूरने बिकिनी घातली आहे. या बिकिनीमध्ये ती खूपच ग्लॅमरस दिसत आहे. या फोटोमध्ये ती चविष्ट अन्नाची चाचणी करताना दिसत आहे.

आणि काहीवेळा ती वाळूच्या शेतात बाईक चालवतानाही दिसत आहे. महीप कपूर आपल्या सोशल मीडिया अकाऊंटवर म्हणजेच इंस्टाग्रामवर हा फोटो शेअर करताना दिसली आहे. हे छायाचित्र चाहत्यांना खूप आवडते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *