अजय देवगण ने सर्वांसमोर खोलली काजोल ची पोल, बोलला मी जेव्हा पण बेडवर काही करण्यासाठी तिच्याजवळ जातो, ती शाहरुख खान च नाव घेत राहते..

Bollywood

बॉलिवूडमधील अनेक स्टार्सनी एकमेकांसोबत लग्न केले आहे, याच स्टार्समध्ये बॉलीवूडच्या सिंघम म्हणजेच अजय देवगण आणि काजोलच्या नावाचाही समावेश आहे. एकदा अजय देवगणशी लग्न केले. याआधी काजोलचे नाव शाहरुख खानसोबत खूप जोडले गेले होते.

आणि या दोघांमध्ये अफेअर असल्याची अफवाही पसरली होती, जी त्यांनी आतापर्यंत लपवून ठेवली होती पण अजय देवगणपासून. 1999 मध्ये काजोलने लग्न केले आणि त्यानंतर शाहरुख आणि काजोलबद्दलच्या अफवा शांत झाल्या. अजय देवगणशी लग्न करण्यापूर्वी काजोल आणि शाहरुखची जोडी ठरली होती

शाहरुख खानची पत्नी गौरी खान हिलाही या गोष्टीचा संशय आल्याने मधेच काहीतरी बिनसले होते. 2018 मध्ये, जेव्हा शाहरुख खान आणि अजय देवगणच्या चित्रपटांमध्ये टक्कर झाली तेव्हा अजयने काजोल आणि शाहरुखबद्दल एक खुलासा केला होता की, लग्नानंतर काजोल बेडवर शाहरुखचे नाव घेत असे.

बॉलीवूडचा सिंघम म्हणजेच अजय देवगणचा सन ऑफ सरदार हा चित्रपट 2012 मध्ये प्रदर्शित झाला आणि त्यादरम्यान अजय आणि शाहरुख खान यांच्यातील वातावरण खूपच खराब झाले होते.त्यांच्या मैत्रीचा हवाला देत

शाहरुखला सांगण्यात आले की, त्याने आपल्या चित्रपटाची तारीख वाढवावी पण शाहरुख खानने तसे केले नाही, त्यामुळे अजय देवगण आणि शाहरुख खान यांच्यातील वाद बराच वाढला होता. या चित्रपटाच्या प्रमोशनदरम्यान अजय देवगणने पत्नी काजोल आणि शाहरुख खान यांच्या नात्याबाबत एक खळबळजनक विधानही केले होते.

अजय देवगण आणि काजोल यांच्यातील भांडण त्या दिवसात बरेच दिवस चालले होते. शाहरुख खान आणि काजोलची मैत्री कोणापासून लपलेली नाही. अजय देवगणने 2012 मध्ये त्याच्या एका मुलाखतीत खुलासा केला होता की, जेव्हा त्याने 1999 मध्ये काजोलसोबत लग्न केले तेव्हा काजोल अनेक रात्री बेडवर स्वतःच्या आणि शाहरुख खानच्या गोष्टी सांगायची.

ज्या मला अजिबात आवडत नव्हत्या. अजय देवगणने स्पष्ट केले की काजोल नेहमीच तिच्या चित्रपटाच्या सेटबद्दल आणि शाहरुखबद्दल बोलायची जी तिला अजिबात आवडत नाही. अजय देवगणने नकार दिल्यानंतर काजोलने पुन्हा शाहरुख खानचा उल्लेख केला नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *