नोरा ने केला मोठा खुलासा, बोलली – बॉलिवूड मध्ये काम मिळवण्यासाठी विकावं लागत स्वतःच श-री-र, बोलली माझ्यासोबतही तसेच घडलं, मला खुर्चीवर बसवलं मग त्याने मला तिथे हात लावला…

Bollywood

प्रत्येकजण ग्लॅमरच्या मागे धावतो. परंतु कधीकधी त्यांना अशा अडचणींचा सामना करावा लागतो की ते खराबपणे तुटतात. अशीच एक घटना प्रसिद्ध अभिनेत्री आणि डान्सर नोरा फतेहीसोबत घडली आहे. ज्याबद्दल ते उघडपणे बोलले. जिथे नोराला कास्टिंग काउचचा सामना करावा लागला नाही पण तिच्यासोबत काही वेगळेच घडले.आज या लेखात आम्ही तुम्हाला नोरा फतेहीसोबत काय घडले ते सांगणार आहोत.

अभिनेत्री करीना कपूरच्या लोकप्रिय चॅट शो ‘व्हॉट वुमन वॉन्ट’मध्ये नोरा फतेहीने याचा खुलासा केला. या चॅट शोमध्ये नोराने तिच्या करिअरशी संबंधित अनेक गोष्टींबद्दल सांगितले. एकदा कास्टिंग डायरेक्टरने त्यांना घरी बोलावून खूप शिवीगाळ केली, असेही त्यांनी सांगितले. त्याची हेटाळणी ऐकून नोरा भारत सोडणार होती, कारण त्या शिव्यामुळे तिला खूप वेदना झाल्या होत्या.

नोरा फतेही आपले करिअर करण्यासाठी पहिल्यांदा भारतात आली तेव्हा ती कोणालाच ओळखत नव्हती. त्यानंतर काही महिन्यांनी तो कास्टिंग डायरेक्टरला भेटला. ही बैठक चांगली झाली नाही. नोरा म्हणाली की ती एक कास्टिंग डायरेक्टर होती ज्यांना ती भारतात आल्यानंतर काही महिन्यांनी भेटली होती. नोरा पुढे म्हणाली की तिने तिला असे वाटले की तिने तिच्या बॅग पॅक केल्या आहेत.

आणि भारत सोडण्यास तयार आहे. तो नोराला म्हणाला, इथे तुझ्यासारखे बरेच लोक आहेत. तुमच्यासारख्या लोकांमुळे आमचा उद्योग आजारी आहे. ती त्यांना ओरडत होती. नोराने असेही सांगितले की, त्यावेळी तिला खूप वाईट वाटले आणि खूप रडले. कारण ती स्वतः त्याच्याकडे गेली नव्हती, तर नोराला तिच्या घरी बोलावले होते. ती त्याला ओळखतही नव्हती.

फक्त आरडाओरडा करण्यासाठी तिने नोराला आपल्या घरी बोलावल्याचे नोराने सांगितले. त्यामुळं ती या देशात नवीन होती, त्यामुळे इथं प्रत्येकजण सारखाच वागतो असं तिला वाटलं. लोकांना घरी आमंत्रित करा आणि त्यांना ओरडून सांगा.”

अभिनेत्री नोरा फतेहीला ‘सत्यमेव जयते’मधील ‘दिलबर-दिलबर’ गाण्यासाठी ओळख मिळाली. यानंतर त्यांनी ‘स्त्री’ चित्रपटातील ‘कमरिया’ आणि ‘बाटला हाऊस’ चित्रपटातील ‘ओ साकी साकी’ या गाण्यानेही धुमाकूळ घातला. अनेक हिट गाणी देऊन ती प्रसिद्ध झाली. यानंतर त्याने ‘भारत’, ‘स्ट्रीट डान्सर 3डी’ आणि ‘भुज’मध्ये आपल्या अभिनयाने लोकांचे मनोरंजन केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.