अभिनेत्रींच्या स्त-ना-चा आ-कार पाहून एका महिलेने केली कमेंट, म्हणाली – तुझ्या स्त-ना-चा आ-कार पाहून असं वाटत तू दररो-ज से-क्स करत असशील…

Entertenment

लोकांना टीव्हीपासून बॉलिवूडपर्यंत परफेक्ट सेलेब्स पाहायला आवडतात. यामुळेच हे स्टार्सही स्वत:ला फिट ठेवण्यासाठी खूप प्रयत्न करतात. असे असूनही अनेक सेलिब्रिटींना बॉ-डी शे-मिं-गचाही सामना करावा लागतो.

त्याच वेळी, आता हळूहळू स्टार्स बॉ-डी शे-मिं-गबद्दल उघडपणे बोलू लागले आहेत. अलीकडेच टीव्ही अभिनेत्री सायंतानी घोषनेही बॉ-डी शे-मिं-गबाबत स्वतःचा भूतकाळ सांगितला. सायंतानी टीव्हीच्या प्रसिद्ध अभिनेत्रींपैकी एक आहे. असे असतानाही त्याला त्याच्या स्त-नाच्या आ-का-राबद्दल लोकांचे टोमणेही ऐकावे लागले.

महिलेने स्त’–ना-च्या आ-कारावर टिप्पणी केली

वास्तविक, अलीकडेच एका वेबसाइटशी बोलताना अभिनेत्री सायंतानी घोष (सायंतानी घोषने बॉ-डी शे-मिं-गचा सामना केला) किशोरवयीन मु-लां-शी सं-बं-धित एक किस्सा सांगितला. सायंतानी सांगितले की, ‘लहान वयात मला अनेक गोष्टींबद्दल टोमणे मा-र-ले जायचे. त्यानंतर मला त्या गोष्टींची भीती वाटू लागली. मा-झ्या-सोबत असं का होतंय याची मला कल्पना नव्हती.

अभिनेत्रीने सांगितले की, तिला स्त’-ना-च्या आ-का-रा-साठीही सांगण्यात आले आहे. किस्सा शेअर करताना सायंतानी सांगितले की, तिला एका महिलेने सांगितले होते की तुझी छा-ती स-पाट नाही. तू खूप छान आहेस. तुझ्या स्त-ना’चा आ-कार बघून असे वाटते की तुला खूप से–क्स केलेला आहे.

अभिनेत्रीने सांगितले की जेव्हा त्या महिलेने तिला या गोष्टी सांगितल्या होत्या तेव्हा तिला तिचा अर्थ देखील माहित नव्हता आणि ती कुमारी होती. तसे, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, जागतिक मान-सिक आ-रोग्य दिनानिमित्त अभिनेत्रीने बॉ-डी शे-मिं-गबद्दल बोलले आहे. त्याने एका पोस्टमध्ये सांगितले होते.

की, एका व्यक्तीने त्याला स्त–ना-चा आ-का-र विचारला होता, ज्याला त्याने अतिशय कडक शब्दात उत्तर दिले. पोस्टमध्ये सायंतानीने लोकांच्या विचारसरणीवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले होते आणि छा-ती-चा नाही तर हृ-दया-चा आ-का-र महत्त्वाचा असल्याचे म्हटले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *