रामायण’ या मालिकेतील रामाची मुख्य भूमिका करणारे अरुण गोविल यांची मुलगी दिसते कतरीना पेक्षाही सुंदर, पहा तिचे मनमोहक फोटो…

Entertenment

तुम्हाला 80 आणि 90 चे दशक आठवत असेल तर तुम्हाला रामायण मालिकेत रामची भूमिका करणारा महान अभिनेता नक्कीच आठवत असेल. ज्यांचे खरे नाव अरुण गोविल होते. आज या लेखात आपण त्यांच्या सुंदर मुलीबद्दल बोलणार आहोत जी खूप सुंदर दिसते आणि यासोबत तिने तिचे काही फोटो देखील शेअर केले आहेत जे तुमच्या सर्वांच्या होश उडतील.

आपण सर्वांनी रामायणातील सर्व पात्रे लक्षात ठेवली पाहिजेत. रामानंद सागर यांच्या रामायणाची खास गोष्ट म्हणजे रामायणातील सर्व पात्रांनी भारतीयांच्या हृदयात खूप मोठे स्थान निर्माण केले होते. त्यापैकी एक भगवान रामाचे महत्त्वाचे पात्र मानले जात असे. अरुण गोविल यांचा जन्म 1958 मध्ये मेरठमध्ये झाला होता.

त्या मालिकेत साकारलेली प्रभू रामच्या व्यक्तिरेखेमुळे आजही लोकांच्या मनात त्यांच्याबद्दल आदराची भावना आहे. अरुण गोविल यांना फक्त दोन मुले आहेत. त्यांनी मुलाचे नाव अमल गोविल आणि मुलीचे नाव सोनिका गोविल ठेवले आहे. अरुण गोविल यांच्या मुलाचे लग्न झाले असून त्यांची मुलगी अजूनही शिक्षण घेत असल्याचे सांगितले जाते.

सोनिका गोविल खूप सुंदर आहे पण तिला साधेपणाने राहायला आवडते, तिच्या कुटुंबात तिला खूप आदर आहे.सोनिका गोविल यांनी वेस्टमिन्स्टर विद्यापीठातून मार्केटिंग कम्युनिकेशनमध्ये पदव्युत्तर पदवी प्राप्त केली आहे. आजकाल, सोनिका मुंबईतील माईंड शेअर कंपनीत प्लॅनिंग एक्झिक्युटिव्ह म्हणून काम करते, जिथे ती 2016 पासून काम करत आहे.

याशिवाय सोनिकाने अनेक मोठ्या कंपन्यांमध्ये काम केले आहे. सोनिका तिचे वडील अरुण गोविल यांच्यावर खूप प्रेम करते. तसेच सोनिका सोशल मीडियावरही खूप सक्रिय असते. सोनिका गोविलच्या आईचे नाव श्रीलेखा गोविल असून त्या अरुण गोविल यांच्या पत्नी आहेत. श्रीलेखा मुंबईत राहतात. सोनिकाचा जन्म मुंबईत झाला.

आणि ती आपल्या कुटुंबासोबत राहते. सोनिकाला तिचे कुटुंब आणि मित्रांसोबत वेळ घालवणे आवडते. सोनिकाकडे भारतीय नागरिकत्व आहे आणि ती भारतीय असल्याचा तिला खूप अभिमान आहे. या बरोबरच असे देखील म्हणता येईल की तिचे तिच्या देशावर खूप प्रेम आहे आणि तिला भारतीय राज्यघटनेचे सर्व नियम पाळणे देखील आवडते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *