‘रणबीर’ सोबत लग्न करून काही महिन्यातच कंटाळली ‘आलिया’ – म्हणाली गेल्या एक आठवड्यापासून मला सुखाची झोप नाही, रात्रं-दिवस रणबीर ‘माझ्यासोबत’…

Entertenment

रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट दोघेही बॉलीवूडचे खूप मोठे आणि प्रसिद्ध कलाकार आहेत, जे आजच्या काळात केवळ भारतातच नाही तर जगभरात ओळखले जातात. रणबीर कपूर आज जे काही स्थान आहे ते मिळवण्यासाठी गेली अनेक वर्षे अथक परिश्रम करत आहे आणि तीच आलिया भट्ट देखील काही वर्षात बॉलिवूडची एवढी मोठी अभिनेत्री बनली आहे.

की तिला आज भारतभर एन्जॉय करण्याची संधी मिळाली आहे. फक्त माझ्यातच नाही तर जगभर. आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूर यांनी नुकतेच 2 महिन्यांपूर्वी लग्न केले आणि या लग्नाच्या गाठी बांधल्या, त्यामुळे सध्या मीडियामध्ये सर्वत्र आलिया आणि रणबीर कपूरची चर्चा आहे.

रणबीर कपूरसोबत लग्न केल्यानंतर 2 महिन्यांनंतर आलिया भट्टकडून नुकतेच एक अत्यंत वेदनादायी विधान समोर आले आहे, ज्यामध्ये आलिया भट्टने म्हटले आहे की, गेल्या एका आठवड्यापासून ती झोपलीही नाही आणि तिला शांतपणे झोपणे कठीण झाले आहे. याच कारणामुळे सध्या मीडियामध्ये सर्वत्र आलिया भट्टची चर्चा होत आहे.

पुढे, रणबीर कपूरसोबत लग्न केल्यानंतर काही महिन्यांनीच आलिया भट्टने असे विधान का केले आहे ते आम्ही तुम्हाला लेखात सांगू. आलियाने रणबीरसोबत लग्न करण्याबाबत व्यक्त केली चिंता, म्हणाली, गेल्या 1 आठवड्यापासून मला झोप येत नाहीये. आलिया भट्टचे बॉलिवूडमध्ये एकतर्फी नाव असून तिला आजच्या काळातील कोणाचीही ओळख रुचलेली नाही.

आलिया भट्टचा बॉलीवूडमधला आतापर्यंतचा प्रवास अप्रतिम राहिला आहे आणि याच कारणामुळे सगळे तिला ओळखतात. आलिया भट्टने नुकतेच रणबीर कपूरसोबत लग्न केले होते, पण लग्नाच्या दोन महिन्यांनंतर आलिया भट्टने नुकतेच एक वेदनादायक विधान केले आहे.

ज्यामध्ये आलियाने स्वतःचे एक वक्तव्य दिले आहे आणि म्हटले आहे की, गेल्या एक आठवड्यापासून मी शांततेत आहे. अगदी झोपू शकली आणि म्हणूनच आलिया भट्टची सध्या मीडियामध्ये सगळीकडे चर्चा होत आहे. आलिया भट्टने या विधानाद्वारे तिची चिंता व्यक्त केली आहे जी तिला त्रास देत होती आणि त्यामुळे ती शांतपणे झोपू शकत नव्हती.

लेखात पुढे, आलिया भट्टच्या या वेदनादायक विधानाबद्दल आम्ही तुम्हाला सांगू, ज्यामध्ये तिने तिची चिंता व्यक्त केली आहे, ज्यामुळे ती शांतपणे झोपू शकली नाही. लग्नानंतर आलिया गेल्या अनेक दिवसांपासून चिंतेत, शांत झोपणे कठीण, आलिया भट्टने नुकतेच एक विधान केले आहे ज्यामध्ये तिने तिची वेदना व्यक्त केली आहे.

की ती दीर्घकाळ आयुष्याच्या अधिक काळजीत बुडलेली आहे आणि तिला खूप काही सहन करावे लागत आहे, यामुळे आलिया भट्ट सध्या मीडियामध्ये सर्वत्र आहे. गोष्ट घडत आहे. या चिंतेमुळे आलिया भट्ट गेल्या आठवडाभरापासून शांत झोपू शकलेली नाही. आलिया भट्टच्या या चिंतेबद्दल बोलताना अलीकडेच तिच्या ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटाचा ट्रेलर आला आहे. ज्यामुळे आलियाला हा चित्रपट आवडेल की नाही, अशी भीती वाटत होती.

ट्रेलर लाँच होण्याच्या ६ दिवस आधीपासून ती शांतपणे झोपू शकली नसल्याचं खुद्द आलिया भट्टने म्हटलं आहे आणि आलियाने तर असं म्हटलं आहे की, तिने हा ट्रेलर आतापर्यंत २५ वेळा पाहिला आहे. यावरून तुम्ही अंदाज लावू शकता की आलिया भट्टला याची किती काळजी होती. ब्रह्मास्त्र या चित्रपटाच्या ट्रेलरबद्दल सांगायचे तर, तो लोकांच्या हृदयाला भिडला आहे आणि प्रत्येकजण आता हा चित्रपट पाहण्यासाठी आतुर झाला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *