पुन्हा एकदा अनन्या पांडेचे दुःख आले बाहेर, म्हणाली – माझे छोटे स्त-न त्यांना आवडत नव्हते, मग मी…

Bollywood
चंकी पांडे आणि भावना पांडे यांची मुलगी अनन्या पांडे इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध स्टार किड्सपैकी एक आहे. अनन्या चित्रपटांमधील भूमिकांपेक्षा तिच्या वक्तव्यांमुळे चर्चेत असते. अनेकदा ती अशा काही गोष्टी बोलते ज्यामुळे तिला ट्रोलिंगला बळी पडावे लागते. अनन्याची जीवनशैली पाहून असे वाटते की तिच्या आयुष्यात कशाचीही कमतरता नाही.
चांगल्या कुटुंबासोबतच त्याच्या भूमिकाही चांगल्या आहेत. हळुहळू योग्य अभिनयाने ती एक दिवस इंडस्ट्रीत मोठे नाव बनेल. मात्र, अनन्यानेही एका शोमध्ये असे काही खुलासे केले आहेत, ज्यावरून तिला लोकांकडून किती वाईट गोष्टींना सामोरे जावे लागले आहे. अनन्या पांडे अनेकदा टीकेची शिकार होते, पण ती या गोष्टी मनावर घेत नाही.
मात्र, अशा काही गोष्टी आहेत ज्या तुम्हाला हव्याशा असूनही विसरता येत नाहीत. अशाच काही गोष्टी अनन्या पांडेलाही सांगितल्या होत्या, ज्या आठवून अनन्या खूप दुःखी होते. नुकतीच अनन्या पांडे रणवीर सिंगच्या शोमध्ये पोहोचली होती. या शोमध्ये त्याने सांगितले की त्याला त्याच्या करिअरच्या सुरुवातीच्या काळात लैंगिकतेचा सामना करावा लागला आहे.
हे प्रकरण एवढ्यापर्यंत पोहोचले होते की, अभिनेत्रीला बूब काम करवून घेण्यास सांगण्यात आले. अनन्या पांडे म्हणाली, ‘लोकांनी मला चेहरा, शरीर, अगदी बुब जॉब घेण्याचा सल्ला दिला जो माझ्यासाठी खूप वेदनादायक होता. अनन्या पुढे म्हणाली की, जेव्हा मी काम सुरू केले तेव्हा लोकांच्या तोंडून या गोष्टी बाहेर पडल्या. या गोष्टी त्यांनी अगदी बेतालपणे सांगितल्या.
अनन्या पांडे म्हणाली, ‘मला कधीच थेट काही बोलले नाही पण मला सर्व काही समजले. ते म्हणायचे थोडे भरा, वजन वाढवायला हवे. जेव्हा कोणी तुमच्या शरीराचा न्याय करतो तेव्हा सर्वात वाईट गोष्ट घडते. याआधीही अनन्या पांडेने या गोष्टींचा खुलासा केला होता की तिच्या बॉडीबद्दल विचित्र कमेंट करण्यात आल्या होत्या. अनेकवेळा त्याला सपाट छाती असेही संबोधले जात होते, ज्यामुळे ऐकणे खूप कठीण होते.
अनन्या या चित्रपटातून धमाल करणार आहे
विशेष म्हणजे, अनन्याही तिच्या वक्तव्यामुळे चर्चेत आली आहे. एका शोमध्ये अनन्या म्हणाली होती की, स्टार किड्सचे आयुष्यही संघर्षमय असते. तेव्हापासून त्यांच्या या वक्तव्यावरून बराच गदारोळ झाला होता. अनन्याला यासाठी खूप ट्रोल करण्यात आले कारण एक स्टार किड असल्याने तिला जितक्या सहजपणे भूमिका मिळाल्या.
 तितक्या सहजतेने लोकांना भूमिका मिळत नाहीत. याशिवाय अनन्या तिच्या वक्तव्यामुळे अनेकदा ट्रोलची शिकार झाली आहे. करिअरबद्दल सांगायचे तर, अनन्याने करण जोहरच्या स्टुडंट ऑफ द इयर 2 मधून इंडस्ट्रीत पदार्पण केले. या चित्रपटात ती टायगर श्रॉफसोबत दिसली होती. अनन्याने सांगितले की, मला कोणतीही भूमिका मिळेल असे कोणतेही आश्वासन दिले गेले नाही.
मला नेहमीच चित्रपटात काम करायचे होते पण मी अभिनेत्री कशी होणार हे मला माहीत नव्हते. या चित्रपटानंतर अनन्या ईशान खट्टरसोबत खाली पीलीमध्ये दिसली होती. अनन्या लवकरच लिगर या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात तिच्यासोबत साऊथ स्टार विजय देवरकोंडा आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *