काय करीना कपूर होतेय तिसऱ्यांदा प्रेग्नेंन्ट? देणार आपल्या तिसऱ्या मुलाला जन्म..? करिनाने स्वतःचसांगितली या मागची सच्चाई..

Entertenment

बॉलिवूडची बेबो म्हणून प्रसिद्ध असलेली करीना कपूर खानने सोशल मीडियावर पुन्हा एकदा अधिराज्य गाजवले आहे. बॉलिवूडची बेबो म्हणून प्रसिद्ध असलेली करीना कपूर खानने सोशल मीडियावर पुन्हा एकदा अधिराज्य गाजवले आहे. फिल्म इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध सुंदर, स्टायलिश आणि फिट अभिनेत्रीच्या यादीत करीना कपूर येते.

ज्याच्या स्टाइलचे सर्वांनाच वेड लागले आहे. दुस-यांदा आई झाल्यानंतर करीना कपूर खान आजकाल स्वत:ला जुन्या फॉर्ममध्ये आणण्यासाठी कसरत करत आहे. पण याच दरम्यान करीना कपूर खान तिसऱ्यांदा आई होणार असल्याच्या बातम्या येत आहेत. चला जाणून घेऊयात काय आहे सत्य?

काही वर्षांपूर्वी करीना तिच्या झिरो फिगरमुळे चर्चेत असायची. त्याची पातळ कंबर पाहून सगळ्यांनाच हेवा वाटला. माझी इच्छा आहे की आमच्याकडे अशी स्लिम ट्रिम कंबर रेषा असती. पण सध्या करीना फिटनेस आणि खाण्याच्या सवयींबाबत बेफिकीर झाली आहे.

त्याची कंबर पसरली आणि खोली झाली. त्याचे पोट फुगलेले दिसते. अलम म्हणजे काही लोकांनी तिला ट्रोल केले आणि म्हटले की तू पुन्हा प्रेग्नंट आहेस का? खरं तर, बुधवारी म्हणजेच 16 फेब्रुवारीला, करीना कपूर मुंबईच्या रेस्टॉरंटमध्ये जेवण घेतल्यानंतर कॅमेऱ्यात कैद झाली.

आणि तसाच सेलिब्रिटी फोटोग्राफर बयानी यांनी तिच्या इंस्टाग्राम चॅनलवर तसेच करीना कपूरने कमेंट सेक्शनवर व्हिडिओ शेअर केला. तो चालू केला. आणि त्याचे कारण होते त्याचे वाढलेले वजन!

करिनाचा हा व्हिडिओ सेलिब्रिटी फोटोग्राफर विरल भयानीने त्याच्या इंस्टाग्राम चॅनलवर शेअर केला आहे. व्हिडिओ समोर येताच लोक करीनाचा आनंद लुटू लागले. एका युजरने लिहिले की, “बेबो तुला पुन्हा फिटनेस गोल करणे आवश्यक आहे.

” तर दुसर्‍याने लिहिले “ते दिवसेंदिवस पसरत चालले आहे.” मग एक म्हणाला “माझा विश्वास बसत नाही. पूर्वी बेबो इतकी तंदुरुस्त होती आणि आता कशी दिसत होती.” नंतर एकाने लिहिले, ”पोटाकडे बघ, तू गरोदर दिसत आहेस.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *