करण जोहर झाला भावुक, डोळ्यात अश्रू आणून म्हणाला – मला अजूनही बायकोची कमतरता जाणवते, मी हि लग्न केले असते पण माझ्यामध्ये पुरुषां’सारखं…

Bollywood

करण जोहरला केवळ भारतातच नाही तर संपूर्ण जगात ओळखले जाते, कारण आजच्या काळात करण जोहरला कोणत्याही ओळखीमध्ये रस नाही, त्यामुळे तो आपले जीवन अतिशय विलासी आणि विलासी पद्धतीने व्यतीत करतो. करण जोहरबद्दल बोलायचे झाले तर तो बॉलिवूडचा सर्वात मोठा निर्माता आहे.

आणि त्याचे प्रोडक्शन हाऊस हे बॉलिवूडचे सर्वात मोठे प्रोडक्शन हाऊस आहे जे आजच्या काळात जगभरात ओळखले जाते. करण जोहरच्या या प्रोडक्शन हाऊसचे नाव धर्मा प्रॉडक्शन हाऊस आहे, जे आजच्या काळात कोणत्याही ओळखीमध्ये स्वारस्य नाही. यामुळेच करण जोहर जगभरात ओळखला जातो.

करण जोहर सध्या मीडियामध्ये खूप चर्चेत आहे, कारण नुकतेच करण जोहरबद्दल बरेच काही समोर आले आहे, ते म्हणजे करण जोहरने नुकतेच संपूर्ण जगासमोर आपली व्यथा मांडली आहे, ज्यामध्ये त्याने म्हटले आहे की तो आहे. आजही लग्न न झाल्याचा पश्चाताप होतो आणि आजही त्याला बायकोची आठवण येते. तुम्हाला सांगतो की करण जोहर लग्न न करताच वडील झाला आहे.

आणि त्याबद्दल त्याने आपले दु:खही व्यक्त केले आहे. पुढे, लेखात आम्ही तुम्हाला करण जोहरच्या या वेदनादायक विधानाबद्दल सांगू, ज्याबद्दल सर्वांनाच माहिती नव्हती. करण जोहर आजच्या काळात जगभर ओळखला जातो आणि प्रत्येकजण त्याला खूप आवडतो. करण जोहर हा भारतातील सर्वात मोठ्या प्रॉडक्शन हाऊसचा मालक आहे.

ज्यामुळे तो आजच्या काळात जगभर ओळखला जातो. करण जोहरबद्दल बोलायचे झाले तर त्याच्या प्रोडक्शन हाऊसचे नाव धर्मा प्रोडक्शन हाऊस आहे, ज्याची ओळख कोणालाच रुचत नाही. सध्या करण जोहर त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे मीडियामध्ये चर्चेत आहे.

याचे कारण म्हणजे नुकतेच करण जोहरने त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल एक अतिशय वेदनादायक विधान केले आहे, ज्यामध्ये त्याने म्हटले आहे की आजही त्याच्याकडे पत्नीची कमतरता आहे. हा छळ आहे आणि लग्न केल्याशिवाय मला (करण जोहर) बाप व्हायला बरं वाटत नाही. या लेखात पुढे सांगूया की, करण जोहर लग्न न करताच कसा बाप झाला.

करण जोहरने अजून लग्न केलेले नाही, पण तरीही तो बाप झाला आहे, हे कारण आहे

करण जोहर सध्या त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे प्रसारमाध्यमांमध्ये चर्चेत आहे, कारण नुकतेच करण जोहरने स्वत: एक विधान केले आहे की तो लग्नासाठी अधिक उत्सुक आणि आतुर होत आहे, त्यामुळे सध्या मीडियामध्ये सर्वत्र चर्चेत आहे. त्याच गोष्टीबद्दल बोलत आहे. यानंतर करण जोहरने सांगितले आहे की, तो त्याच्या पत्नीला मिस करत आहे.

लग्नाशिवाय बाप बनण्याबाबत बोलायचे तर तो शास्त्रोक्त पद्धतीने बाप झाला आहे, त्यामुळे प्रियांका चोप्राही नुकतीच आई झाली आहे. यामुळेच करण जोहर म्हणतो की त्याने लग्न करून वडील व्हायला हवे होते कारण वयाच्या 50 व्या वर्षी त्याला एकटेपणा जाणवू लागला आहे. त्यामुळेच आज त्याला पत्नीची खूप आठवण येत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *