आलिया ने केला मोठा खुलासा, बोलली रणबीर कपूरने मला ह’नि’मू’नला कपडेच घालू दिले नाहीत, आणि सतत करत राहिला…

Entertenment

आलिया भट्टला बॉलिवूडमधील सर्वात यशस्वी अभिनेत्रींपैकी एक मानले जाते. स्टार किड होऊनही तिने स्वतःची वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. आलिया जेव्हा जेव्हा पडद्यावर येते तेव्हा ती आपल्या दमदार अभिनयाने चाहत्यांची मने जिंकते.

स्टुडंट ऑफ द इयरमधून आपल्या करिअरची सुरुवात करणाऱ्या आलियाने पुढच्याच ‘हायवे’ या चित्रपटातून चाहत्यांची मने जिंकली. यानंतर राझी, हम्प्टी शर्मा की दुल्हनिया, बद्रीनाथ की दुल्हनिया, उडता पंजाब, गली बॉय यांसारख्या चित्रपटांनी लोकांना सांगितले की त्यांच्यात अद्भुत प्रतिभा आहे.

आलिया केवळ चित्रपटांचीच नाही तर अॅड क्वीन देखील आहे. आलिया अनेक ए-ड्स करते ज्या प्रेक्षकांना खूप आवडतात. लग्नाशी सं-बंधित त्याच्या अ-ड्स प्रेक्षकांचे अधिक प्रेम मिळते. आता अलीकडेच आलियाचा आणखी एक एड समोर आला आहे ज्याबद्दल ती चर्चेत आहे.

आलियाची ही जाहिरात व्हायरल होत आहे

खरंतर चाहत्यांमध्ये चर्चेत असलेली आलियाची जाहिरात टायटन रागाच्या घड्याळाची आहे. या जाहिरातीत आलिया खूपच सुंदर आणि स्टायलिश दिसत आहे. आलिया लवकरच नववधू होणार आहे आणि तिच्या पोशाखांबद्दल तिच्या नातेवाईकांशी बोलत असल्याचे जाहिरातीत दिसत आहे.

मॅचिंग घड्याळासह ती नातेवाईकांना बॅचलोरेट, कॉकटेल आणि लग्नाचे कपडे दाखवत आहे. यावर त्याची मावशी म्हणाली तू ह-नि-मूनला काय घालशील? यावर आलिया म्हणते- ह-नी-मू-नला कोण कपडे घालते….ज्यानंतर सगळे हसायला लागतात. ती म्हणते तो सतत माझ्यासोबत टिंगल करत असतो.

या जाहिराती बोल्डली ब्युटीफुल या संकल्पनेवर आधारित आहेत. यात महिलांना न डगमगता मुक्तपणे व्यक्त होण्याचा संदेश आहे. आलिया टायटन रागाची ब्रँड अॅम्बेसेडर देखील आहे. याशिवाय, ती अशा अनेक जाहिरातींमध्ये दिसते ज्यात ती उघडपणे बोलणाऱ्या महिलांचे प्रतिनिधित्व करते.

आलिया रणबीर की दुल्हनिया बनली आहे

आता आलियाची ही जाहिरात एका खास कारणाने लोकांमध्ये चर्चेत आहे. वास्तविक आलिया भट्ट नुकतीच रणबीर कपूरची दुल्हनिया बनली आहे. तिने रणबीर कपूरसोबत लग्न केले आहे आणि आता ती कपूर कुटुंबाची सून बनली आहे. अशा परिस्थितीत ही जाहिरात चाहत्यांना तिच्या खऱ्या आयुष्यासारखीच दिसते कारण खऱ्या आयुष्यातही आलिया खूप बोल्ड आणि कूल आहे.

या जाहिरातीच्या संकल्पनेशी ती स्वतःला खूप रिलेट करते, असे आलिया स्वतः सांगते. आलिया लवकरच रणबीर कपूरसोबत ब्रह्मास्त्र या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटाच्या सेटपासूनच दोघांची प्रेमकहाणी सुरू झाली. रणबीर आणि आलिया चार वर्षांपासून रिलेशनशिपमध्ये होते. आलियाने यापूर्वीही अनेकदा रणबीरवर आपले प्रेम व्यक्त केले आहे.

आलियाने सांगितले होते की ती केवळ 11 वर्षांची असताना रणबीरच्या प्रेमात पडली होती. त्याचवेळी रणबीर म्हणाला की, जर को-विड आला नसता तर त्याने आलियाशी लग्न केले असते. 14 एप्रिल 2022 रोजी आलिया आणि रणबीर विवाहबंधनात अडकले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *