अनुष्का-विराट च्या घरात लवकरच हलणार पाळणा, कोहली परिवारात लवकरच होणार नवीन पाहुण्यांचे आगमन, ‘वीरूष्का’ने दिली हि “गुड न्यूज”…

Entertenment

अनुष्का शर्मा बॉलिवूडमधील सर्वात मोठ्या अभिनेत्रींपैकी एक आहे. त्यांनी सिनेसृष्टीत एकापेक्षा एक चित्रपट दिले आहेत. त्याच वेळी, काही दिवसांपूर्वी ती मालदीवमध्ये गेली होती जिथे तिने पती विराट कोहलीसोबत खूप एन्जॉय केले होते, ज्याचे फोटो इंटरनेटवर प्रचंड व्हायरल झाले होते.

या जोडप्याला ‘वामिका’ नावाची गोंडस मुलगी आहे. त्याच वेळी, हे जोडपे मालदीवमधून परत येताच त्यांना हॉस्पिटलच्या बाहेर दिसले, त्यानंतर अनुष्का दुस-यांदा आई होणार आहे का, असा अंदाज चाहत्यांनी लावला आहे. खरंतर, अनुष्का शर्मा आणि विराट कोहली अलीकडेच त्यांची मुलगी वामिका कोहलीसोबत व्हेकेशनसाठी मालदीवला गेले होते.

दोघांनी मालदीवमध्ये खूप धमाल केली, ज्याची झलक त्यांनी सोशल मीडियावरही दाखवली, पण मालदीवमधून परतल्यानंतर हे जोडपे कोकिलाबेन अंबानी हॉस्पिटलमध्ये गेले. हे जोडपे 13 जून 2022 रोजी कोकिलाबेन हॉस्पिटलमधून बाहेर पडताना दिसले.

याचे व्हिडिओही समोर आले आहेत ज्यात विराट आणि अनुष्का कारमध्ये बसलेले दिसत आहेत. मात्र, हे जोडपे रुग्णालयात का गेले होते, याची माहिती अद्याप समोर आलेली नाही. व्हिडीओ पाहिल्यानंतर चाहते जोरदार कमेंट करत आहेत. यावर एका यूजरने कमेंट करताना लिहिले,

‘अनुष्काची दुसरी गुड न्यूज’, तर दुसऱ्याने ‘दुसरे बाळ लवकरच येत आहे’, अशी कमेंट केली. असे हजारो यूजर्स आहेत जे अनुष्का शर्मा च्या व्हिडिओवर कमेंट करत आहेत आणि तिच्या हॉस्पिटलमध्ये दाखल झाल्याबद्दल प्रश्न विचारत आहेत.

अनुष्का शर्मा लवकरच ‘चकडा एक्सप्रेस’ या चित्रपटात दिसणार आहे, ज्याची ती बऱ्याच दिवसांपासून चर्चेत आहे. लग्नानंतर आणि मुले झाल्यानंतर अनुष्का क्वचितच चित्रपटांमध्ये दिसली पण यावेळी चाहते तिला पुन्हा एकदा पडद्यावर पाहण्याची वाट पाहत आहेत. 2018 मध्ये अनुष्का शर्मा पडद्यावर दिसली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *