रोज रात्री एका नवीन पुरुषासोबत शा-री-रि-क सं-बं-ध ठेवायची हि अभिनेत्री, शेवटी ए-ड्स सारखा आ-जा-र होऊन झाली होती अशी अवस्था…

Bollywood

हे सिनेविश्व सर्वांना आकर्षित करते. जिथे अनेक कलाकार या फिल्म इंडस्ट्रीत आपले करिअर घडवण्याचे स्वप्न घेऊन येतात. त्यामुळे तीच व्यक्ती काही दिवसात प्रसिद्ध झाली असती तर कोणाला तरी बराच वेळ लागला असता.

पण अशी अनेक रहस्ये या सिनेविश्वात दडलेली आहेत. जे काळाच्या ओघात समोर येत राहतात. आणि जे कळल्यावर लोकांचे केस उंचावतात. असे अनेक कलाकार या अभिनय विश्वात आले. ज्यांनी अभिनय विश्वात पाऊल ठेवताच यश मिळवण्यास सुरुवात केली.

काही काळ चित्रपटांच्या खूप ऑफर्स आल्या, परंतु एक काळ असाही आला जेव्हा त्याच्या आयुष्यात त्याच्याकडून सर्व काही हिसकावून घेतले गेले. आणि मग तिला ही इंडस्ट्री सोडून विस्मृतीचे जीवन जगावे लागले.

ही अभिनेत्री अनेक पुरुषांसोबत झोपली
आज आम्ही तुम्हाला या लेखाच्या माध्यमातून अशाच एका सौंदर्यवती बद्दल बोलणार आहोत. ऐंशीच्या दशकात हि एक सुप्रसिद्ध अभिनेत्री होती. जिचे चित्रपट प्रदर्शित होताच हिट होऊन जायचे. जिने कमल हसन या सारख्या अनेक दिग्गज स्टार्ससोबत काम करून खूप नाव कमावलं.

पण एक वेळ अशी आली की तिने या सिने जगताचा निरोप घेतला. जिला लोकांनी खूप प्रतिसाद दिला खूप प्रेम दिल पण मृ-त्यूच्या वेळी कोणीही तिच्या सोबत नव्हते. आज आम्‍ही तुम्‍हाला अशाच एका अभिनेत्रीची ओळख करून देणार आहोत जिला खूप वेदनादायक मृ-त्यू झाला आहे.

आपल्या काळात सिनेविश्वावर राज्य करणारी अभिनेत्री. इथे तिचा इतका वेदनादायी मृ-त्यू होईल, असं कुणालाही वाटलं नसेल. हे कळल्यानंतर लोकांच्या डोळ्यात पाणी आले. ऐंशीच्या दशकातील दक्षिण भारतीय चित्रपटसृष्टीत त्या खूप प्रसिद्ध होत्या. अभिनेत्री निशा नूर एकेकाळी सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्री म्हणून ओळखली जात होती.

निशा नूर हे नाव ऐकताच तिचे चित्रपट पाहण्यासाठी प्रेक्षक हतबल व्हायचे. त्याचा चित्रपट प्रदर्शित होताच सुपरहिट झाला. सर्व स्टार्सना त्याच्यासोबत काम करायला आवडले. काही वेळातच त्याने चांगली छाप पाडली होती.

शेवटच्या क्षणी हा प्रकार घडला

ती जगभर प्रसिद्ध झाली. पण चित्रपटात जास्त काळ सक्रिय राहू शकली नाही आणि या इंडस्ट्रीला अलविदा केलं. साऊथच्या अनेक चित्रपटांमध्ये सतत काम केल्यानंतर तिने या इंडस्ट्रीपासून दूर राहण्याचा निर्णय घेतला. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, अभिनेत्री निशा नूरला नंतर सिनेमांमध्ये काम करण्याची संधी कमी मिळू लागली. त्यामुळे त्यांची आर्थिक परिस्थिती ढासळली होती.

अभिनेत्रीबद्दल अशी बातमी देखील आली होती की त्यावेळच्या कोणीतरी तिला वे-श्या-व्यवसायाच्या मार्गावर सोडले आहे. त्यानंतर 2007 मध्ये त्यांच्याबद्दल अशी एक बातमी समोर आली होती, जी जाणून घेतल्यानंतर सगळेच आश्चर्यचकित झाले होते. अभिनेत्री निशा नूर एका दर्ग्याजवळ दिसली. आणि त्याची अवस्था अशी होती की ओळखणे फार कठीण होते.

त्याच्या अंगभर कीटक आणि पक्ष्यांच्या रेषा होत्या. जे पाहून लोक थक्क झाले. एक काळ असा होता की अभिनेत्रींच्या सौंदर्यावर लोकांची खात्री व्हायची. आणि लोकांचे डोळे पाहून त्याच्यापासून दूर गेले नाही. त्याचवेळी अशी वेळही आली की, लोकांना त्यांचे शरीर पाहता येत नाही. जिथे त्याच्या संपूर्ण अंगावर मुंग्यांनी तळ ठोकला होता.

जेव्हा अभिनेत्रीला रुग्णालयात नेण्यात आले तेव्हा डॉक्टरांनी सांगितले की तिला ए-ड्स आहे. त्याला वे-श्या-व्यवसायामुळे ए-ड्स-सारखा आजार झाल्याचे कारण सांगितले जात होते. अभिनेत्री निशा नूर आपला आजार जास्त काळ सहन करू शकली नाही आणि या जगाचा कायमचा निरोप घेतला. आजही त्याची आठवण करून चाहते निराश होतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.