छोटे कपडे घालण्याचा सक्त तिरस्कार करातात टीव्ही च्या या 5 सुप्रसिद्ध अभिनेत्र्या, शरीराचा एक-एक पार्ट ठेवतात झाकून…

Bollywood

टीव्ही इंडस्ट्रीत एकापेक्षा एक सुंदर अभिनेत्री आहेत. मालिकांमध्ये काम करून या अभिनेत्री घरोघरी प्रसिद्ध झाल्या आहेत. आज या अभिनेत्रींची फॅन फॉलोइंग कोणत्याही बॉलिवूड अभिनेत्रींपेक्षा कमी नाही. या टीव्ही अभिनेत्रींमध्ये आपल्या अभिनय कौशल्याने बॉलिवूडच्या बड्या नायिकांना मात देण्याची क्षमता आहे.

ग्लॅमरस दिसण्यासाठी शॉर्ट कपड्यांची गरज नसते हे या टीव्ही अभिनेत्रींनी सिद्ध केले आहे. सलवार-सूट आणि साडीमध्येही स्त्री सुंदर आणि ग्लॅमरस दिसू शकते. जरी अभिनेत्री प्रसिद्ध होण्यासाठी लहान कपडे घालण्यास लाजत नाहीत, परंतु आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला टीव्ही इंडस्ट्रीतील अशा अभिनेत्रींची ओळख करून देणार आहोत ज्यांना लहान कपडे घालणे आवडत नाही.

दिव्यांका त्रिपाठी
टीव्हीच्या प्रसिद्ध अभिनेत्रींमध्ये दिव्यांका त्रिपाठीच्या नावाचा समावेश होतो. सध्या ती स्टार प्लस शो ‘ये है मोहब्बतें’मध्ये इशिता भल्लाची भूमिका साकारत आहे. आज तिची फॅन फॉलोइंग एखाद्या प्रसिद्ध अभिनेत्रीपेक्षा कमी नाही. दिव्यांका त्रिपाठीने ‘बनू में तेरी दुल्हन’ या मालिकेतून तिच्या करिअरची सुरुवात केली होती. ग्लॅमर इंडस्ट्रीत इतकी वर्षे घालवल्यानंतरही दिव्यांकाने आजपर्यंत छोट्या कपड्यांना हात लावलेला नाही.

परिधी शर्मा
परिधी शर्माने ZeeTV च्या ‘जोधा अकबर’ या मालिकेत जोधाची प्रसिद्ध व्यक्तिरेखा साकारली आहे. जोधाची व्यक्तिरेखा त्यांनी पडद्यावर उत्तमरीत्या मांडली. 2016 मध्ये आई झाल्यानंतर परिधीने छोट्या पडद्याला अलविदा केला होता. सध्या ती सोनीच्या ‘पटियाला बेब्स’ या मालिकेत दिसत आहे. मी तुम्हाला सांगतो, परिधीने कधीही छोटे कपडे घातलेले नाहीत आणि कधीही अवयवदान केले नाही.

कृतिका सेंगर
कृतिका सेंगर ही टीव्ही इंडस्ट्रीतील एक प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. कृतिकाने ‘पुनर्विवाह’, ‘झांसी की रानी’, ‘कसम तेरे प्यार की’, ‘सेवा वाली बहू’ अशा अनेक मालिकांमध्ये काम केले आहे. कृतिकानेही शॉर्ट कपड्यांसाठी नेहमीच नकार दिला आहे. इतकंच नाही तर तिला इंटिमेट सीन द्यायलाही आवडत नाही आणि ती मालिकेत कुठलाही इंटिमेट सीन देणार नाही असं आधीच तिच्या दिग्दर्शकाला सांगते.

अलिशा पनवार
अलीशा पनवार ही टीव्ही इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. ती ‘इश्क में मरजावां’, ‘जमाई राजा’ आणि ‘थपकी प्यार की’ सारख्या शोमध्ये दिसली आहे. 23 वर्षीय अलिशा तिच्या साधेपणासाठी ओळखली जाते. यशस्वी होण्यासाठी त्याने कधीही धाडसाचा अवलंब केला नाही. अलिशाही लहान कपड्यांसाठी स्पष्टपणे नकार देते.

दीपिका काकर
‘ससुराल सिमर का’ या मालिकेत सिमरची भूमिका साकारून प्रसिद्ध झालेली दीपिका कक्कर नुकतीच बिग बॉसची विजेती ठरली आहे. दीपिका ककरने गेल्या वर्षी टीव्ही अभिनेता शोएब इब्राहिमशी लग्न केले. दीपिका ककर हे आज टीव्ही इंडस्ट्रीतील एक प्रसिद्ध नाव आहे, तरीही ती उघड करण्याच्या विरोधात आहे. ती एक्सपोजर असलेली कोणतीही ऑफर नाकारते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.