मलायका अरोराने एक वेदनादायक किस्सा सांगितला, जिथे पहिल्या लग्नानंतर तिला रोज रात्री जागे राहावे लागत, खूप थकवा ही येत होता..

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री मलायका अरोरा तिच्या फिटनेसमुळे सोशल मीडियावर चर्चेत असते. सध्या ती दुर्घटनेमुळे सोशल मीडियावर क्वचितच दिसते. मात्र आज वयाच्या 48 व्या वर्षीही अभिनेत्री मलायका अरोराचा दबदबा सगळीकडे पाहायला मिळतो. मलायका अरोरा तिच्या हॉट स्टाइलमुळे आणि तिच्या सौंदर्यामुळे प्रेक्षकांची मने जिंकताना दिसत आहे.

ती बहुतेक सोशल मीडियावर स्वतःशी संबंधित फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते. अभिनेत्री स्वत:ला फिट ठेवण्यासाठी खूप मेहनत घेते. अभिनेत्री मलायका अरोरा बॉलीवूड इंडस्ट्रीत पाऊल ठेवल्यानंतर अनेक आयटम साँगमध्ये दिसली आहे, परंतु तिने चित्रपटांपासून दूर राहूनही बॉलिवूड इंडस्ट्रीत आपले नाव कायम ठेवले आहे.

आजही ती अनेक लोकप्रिय टीव्ही शोजची जज म्हणून पाहिली जाते आणि स्वत:च्या बळावर इंडस्ट्रीमध्ये एवढं मोठं स्थान मिळवताना दिसत आहे. मलायका अरोरा ही अरबाज खानची पहिली पत्नी होती. 6 वर्षे एकमेकांना डेट केल्यानंतर त्यांनी 1998 मध्ये लग्न करण्याचा निर्णय घेतला, आणि दोघांनी लग्नही केले.

पण लग्नाच्या 19 वर्षानंतर अचानक दोघांमध्ये मतभेद झाल्याची बातमी समोर आली. 2017 मध्ये दोघांनी वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला. आम्ही तुम्हाला सांगतो की अभिनेत्री मलायका अरोरा आणि अरबाज खान यांना अरहान खान नावाचा मुलगा आहे. मलायका अरोरा आजही अरबाज खानसोबतच्या तिच्या नात्याबद्दल सोशल मीडियावर चर्चेत आहे.

हे आपणा सर्वांना माहीत आहे. नुकतीच त्यांच्याशी संबंधित एक बातमी प्रचंड व्हायरल होत आहे. ज्यामध्ये मलायका अरोराने सांगितले होते की तिला रात्री शांत झोप का मिळत नव्हती. ही अभिनेत्री तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे नेहमीच चर्चेत असते. मलायका अरोराचे चाहते खूप हताश आहेत की मलायका अरोराला रात्री आराम मिळू शकत नव्हता.

चला तर मग तुम्हाला याबद्दल सविस्तर सांगतो, त्यांचा मुलगा अरहान अगदी लहान असताना तो रात्रीच्या वेळीच जागा होत असायचा. त्यामुळे मलायका अरोराला आपल्या मुलाची काळजी घेण्यासाठी तसेच त्याला झोपण्यासाठी रात्रभर जागे राहायला लागत असे. त्यामुळे तिला रात्री आराम मिळत नव्हता आणि खूप थकवाही यायचा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *