प्रियंका चोप्राने 22 वर्षांपूर्वी केले होते ब्रा’मध्ये फोटोशूट..? तुम्ही तिचा हा फोटो यापूर्वी पाहिला नसेल आताच बघा…

Bollywood Entertenment Latest update

प्रियांका चोप्राने 2000 साली मिस वर्ल्डचा किताब जिंकून आपल्या देशाचे नाव जगभरात रोशन केले होते. सौंदर्य स्पर्धा जिंकल्यानंतर प्रियांकाने मागे वळून पाहिले नाही. प्रगतीच्या पायऱ्या चढत असलेल्या श्रीमती जोनास यांना आज जागतिक स्टार म्हटले जाते. प्रियांकाचा एक जुना फोटो सध्या सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होताना दिसत आहे.

जो तिच्या सौंदर्य स्पर्धेच्या दिवसांमधला आहे. प्रियांका चोप्रा ही बॉलिवूडमधील प्रसिद्ध अभिनेत्रींपैकी एक आहे. प्रियांकाने आज ग्लोबल स्टार म्हणून आपला ठसा उमटवला आहे. या अभिनेत्रीने 2000 मध्ये मिस वर्ल्ड सौंदर्य स्पर्धेचा किताब पटकावला होता, त्यानंतर प्रियांकाने मागे वळून पाहिले नाही, फक्त यशाच्या पायऱ्या चढल्या.

सध्या जगभरात प्रसिद्धी मिळवणाऱ्या प्रियांकाचा एक जुना फोटो मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. हे शक्य आहे की तुम्ही हा फोटो यापूर्वी पाहिला नसेल, कारण तो अभिनेत्रीच्या मिस वर्ल्ड स्पर्धेच्या दिवसांचा आहे. प्रियांका चोप्राने 2000 साली मिस वर्ल्डस्पर्धेदरम्यान बिकिनी फोटो शूट केले होते, जे आज सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.

स्टाईलच्या बाबतीत नेहमीच ऑन पॉइंट असलेली प्रियांका या फोटोंमध्ये सुंदर दिसतेय, पण त्यावेळच्या अभिनेत्रीच्या फॅशन सेन्सबद्दल काय बोलावे. या छायाचित्रांमध्ये अभिनेत्रीने बिकिनीला भारतीय टचही दिला आहे. मिसेस जोनासने कपाळावर बिंदी आणि हातात बांगड्या असे सर्व बिकिनीसोबत घातले होते.

प्रियांकाने ब्रॉन्झ मेकअपसह आपले केस खुले ठेवले आहेत. या फोटोशूटमध्ये प्रियांकाने अतिशय किलर पोज दिल्या आहेत. प्रियांका समुद्राजवळ तपकिरी रंगाच्या बिकिनीमध्ये झाडाच्या कडेला पोझ देताना सुंदर दिसत आहे. प्रियांका 2000 मध्ये मिस वर्ल्ड बनली तेव्हा ती 21 वर्षांची होती. आजच्या तारखेत प्रियांका एक प्रसिद्ध आंतरराष्ट्रीय स्टार बनली आहे.

पॉप सिंगर निक जोनाससोबत लग्न केल्यानंतर प्रियांका परदेशात स्थायिक झाली आहे. प्रियांकाच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, प्रियांका पुढे ‘सिटाडेल’, ‘इट्स ऑल कमिंग बॅक टू मी’ आणि ‘एन्डिंग थिंग्ज’ सारख्या हॉलिवूड चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे. फरहान अख्तर दिग्दर्शित ‘जी ले जरा’ या बॉलिवूड चित्रपटात ती कतरिना कैफ आणि आलिया भट्टसोबत दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *