पूनम पांडेने घातला होता काळ्या रंगाचा पारदर्शक ड्रेस, फोटोमध्ये स्पष्ट दिसला तिचा प्रा-य-व्हे-ट पा-र्ट, त्यावर लोक म्हणाले कोणीतरी हिला कपडे द्या…

Entertenment Latest update News

अभिनेत्री पूनम पांडे नुकतीच कंगना राणौतच्या शो लॉकअपमध्ये दिसली होती. या शोमध्ये पूनमने खूप धमाल केली. पूनम पांडे सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. जरी पूनम अनेक वादांनी घेरलेली असली तरी ती तिच्या बो-ल्ड फोटोसाठीही ओळखली जाते. तिच्या बो-ल्ड फोटोंमुळे ती खूप चर्चेत असते.

सध्या तिचा एक असाच बो-ल्ड फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे, ज्याला पाहून लोक तिला ट्रोल करत आहेत. सध्या सोशल मीडियावर पूनम पांडेचा एक फोटो आगीसारखा पसरत आहे. पूनम काळ्या रंगाच्या पारदर्शक ड्रेसमध्ये बेडवर पडून से-क्सी पोज देत आहे. तिचा हा फोटो खूप पाहिला जात आहे.

काहींना तो आवडत आहे, तर काहींना तो आवडला नाही त्यामुळे लोक तिला जोरदार ट्रोल करत आहेत, पूनम पांडेचा फोटो ट्रोल होण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, पूनम पांडेचे फोटो अनेकदा सोशल मीडियावर व्हायरल होत असतात. एकदा पूनम पांडे दारूच्या नशेत असताना तिचा फोटो आणि व्हिडिओ व्हायरल झाला होता.

त्यादरम्यान लॉकअपमधील स्पर्धक अलीही त्याच्यासोबत दिसला होता. पूनम पांडेने त्या वेळी इतका छोटा ड्रेस परिधान केला होता की डान्स करताना तिचा टॉप सरकला आणि मग तिचा प्रा-य-व्हे-ट पा-र्ट दिसू लागला. पूनम पांडेने 2020 मध्ये गोव्यातील चापोली डॅमवर न्यू-ड फोटोशूट केले होते.

त्यानंतर तिचे पती सॅम बॉम्बे आणि पूनम यांच्यावर गोव्याच्या अंगकोन पोलिसांनी आरोपपत्र दाखल केले. पूनम पांडे जेव्हा न्यू-ड फोटोशूट करत होती तेव्हा तिचा एक व्हिडिओही व्हायरल झाला होता. ज्यासाठी लोकांनी पूनम पांडेवर केस दाखल केली होती. त्यांच्या म्हणण्यानुसार पूनमचे फोटो समाजातील तरुणांना बिघडवू शकतात.

पूनम पांडेने 2021 मध्ये तिच्या पतीवर गंभीर आरोप केले की तो तिचा शा-री-रि-क आणि मानसिक छळ करतो. त्यानंतर पोलिसांनी पतीला अटक केली. मात्र, नंतर सॅमला पोलिसांनी सोडून दिले. त्या केस बद्दल पुढे काय घडले याची माहिती अद्याप मिळालेली नाही. परंतु पूनम कायमच तिच्या बोल्ड फोटोज् मुळे व्हायरल होत असते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *