क्रिकेट विश्वातील या 5 सर्वात सुंदर महिला, ज्या कुठल्या अभिनेत्रींपेक्षा कमी नाही…

Latest update News Sports

मित्रांनो, आज केवळ बॉलिवूड अभिनेत्रींनाच सुंदर म्हटले जात नाही तर जगात इतरही अनेक मुली आहेत ज्या खूप सुंदर आहेत. जरी आपल्याला त्यांच्याबद्दल माहिती नाही आणि आपण जे पाहतो तेच आपल्याला आवडते असा माणसाचा स्वभाव असतो. पण आज आम्ही तुम्हाला अशाच 5 क्रिकेटर महिलांबद्दल सांगणार आहोत.

ज्यांना जगभरात सुंदर मानले जाते. आपल्या खेळासोबतच ही महिला खेळाडू सोशल मीडियावरही खूप सक्रिय असते. जिथे तुम्हाला त्यांची एकापेक्षा जास्त छायाचित्रे पाहायला मिळणार आहेत. चला तर मग जाणून घेऊया कोण आहे या खेळाडू ज्याच्या सौंदर्याने चाहत्यांना भुरळ घातली आहे.

कायनात इम्तियाज

कायनात ही पाकिस्तानी क्रिकेट संघाची खेळाडू आहे जी तिच्या सौंदर्यासाठी प्रसिद्ध आहे. तिने पहिला सामना २०११ मध्ये होलेन्डविरुद्ध खेळला होता. मात्र, यात तिची कामगिरी काही खास नव्हती. असे असूनही तिच्या सौंदर्याची लोकांना भुरळ आहे. कायनातला विराट कोहली आवडतो आणि तिने आजपर्यंत कोहलीसारखा खेळाडू पाहिला नसल्याचे सांगितले.

सारा टेलर

सारा टेलर ही इंग्लंडची खेळाडू असून आता तिने क्रिकेटला अलविदा केला आहे. तिच्या खेळाचे लोक खूप वेडे होते. आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये सर्वाधिक धावा करणाऱ्या महिला खेळाडूंच्या यादीत तिचे नाव येते, साराने 232 विकेट घेण्याचा विक्रमही केला आहे. सारा दिसण्यात कोणत्याही बॉलिवूड अभिनेत्रीपेक्षा कमी नाही.

स्मृती मंथना

भारतीय संघात आपली खास ओळख निर्माण करणारी खेळाडू स्मृती आज कोणाला माहित नसेल. उत्कृष्ट फलंदाजीसोबतच सौंदर्यासाठीही ती जगभर प्रसिद्ध आहे. खेळाच्या मैदानातही तिची चांगली कामगिरी पाहायला मिळते आणि त्याच वेळी ती सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते.

अॅलिस पॅरी

अॅलिस पॅरी ही त्या महिला खेळाडूंपैकी एक आहे जिचे नाव क्रिकेट रेकॉर्डमध्ये पहिल्या क्रमांकावर घेतले जाते. ही ऑस्ट्रेलियाची एक खेळाडू आहे जी तिच्या उत्कृष्ट क्रीडा प्रदर्शनासह तिच्या सौंदर्यासाठी जगभरात ओळखली जाते. त्यांचे सौंदर्य पाहून सगळेच त्यांचे वेडे होतात. तिने आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये ५ हजारांहून अधिक धावा केल्या आहेत आणि ३१४ बळी घेण्याचा विक्रमही त्याच्या नावावर आहे. त्याचबरोबर त्यांच्या सौंदर्याच्या चर्चाही अनेकदा सोशल मीडियावर असतात.

इसाबेल जैस

आयर्लंडकडून क्रिकेट खेळणारी इसाबेलही तिच्या सौंदर्याने जगभर प्रसिद्ध झाली आहे. ती एक अष्टपैलू खेळाडू आहे पण आता तिने क्रिकेटमधून निवृत्ती घेतली आहे. 1999 मध्ये इसाबेलने भारताविरुद्ध सामना खेळला होता. इसाबेलने भलेही क्रिकेट सोडले असेल, पण तरीही तुम्हाला आजही तिच्या सौंदर्याच्या चर्चा इंटरनेटवर पाहायला आणि वाचायला मिळतील.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *