हॉटेल मध्ये रंगेहात पकडले गेले होते शाहिद कपूर आणि सानिया मिर्झा, सोशल मीडियावर वायरल झाले होते त्यांचे नको त्या अवस्थेतले फोटो…

Bollywood Entertenment Latest update

मित्रांनो, बॉलिवूडचा सर्वात देखणा अभिनेता शाहिद कपूरचे नाव बॉलीवूडच्या अनेक सुंदर अभिनेत्रींसोबत जोडले गेले होते, परंतु तुम्हाला माहित आहे का की त्यांचे अफेअर टेबल टेनिसपटू सानिया मिर्झासोबतही होते. एक काळ असा होता जेव्हा शाहिद कपूर आणि सानिया मिर्झाच्या प्रेमाची सर्वाधिक चर्चा होती.

दोघेही एकमेकांबद्दल इतके गंभीर होते की त्यांनी आपले नाते कोणापासून लपवले नाही. शाहिद कपूरने आपले वैयक्तिक आयुष्य अनेकदा शेअर केले नसले तरी सानिया मिर्झासोबतच्या त्याच्या अफेअरची जोरदार चर्चा होती. शाहिद आणि सानियाचे नाते खूप चांगले चालले होते.

पण त्यांच्यात असे काय घडले की त्यांचे नाते तुटले आणि दोघांनी दुसऱ्याशीच लग्न केले. एका कॉमन फ्रेंडच्या पार्टीदरम्यान शाहिद आणि सानिया मिर्झा यांची भेट झाली. त्यानंतर दोघेही अनेकदा एकत्र दिसले. विमानतळावरही हे दोघे अनेकदा हातात हात घालून दिसले. बातम्यांनुसार, दोघेही बंगळुरूमधील एका हॉटेलमध्ये दिसले होते.

हाऊसकीपिंग कर्मचाऱ्याने दोघांना एका खोलीत एकत्र पाहिले. शाहिद आणि सानिया मिर्झा एका खोलीत एकत्र असल्याची माहिती कर्मचाऱ्यांनी सोशल मीडियावर लीक केली होती. त्यामुळे दोघे एकमेकांना डेट करत असल्याचे स्पष्ट झाले. शाहिद कपूर आणि सानिया इतके जवळ आले होते की त्यांना सानियासोबत अधिकाधिक वेळ घालवता यावा.

म्हणून त्यांनी हैद्राबादमध्ये कमिने या चित्रपटाचे शूटिंग करण्यास सांगितले होते. बँकॉकमध्ये मित्राच्या पार्टीत दोघांनी लज्जास्पद कृत्य केल्याचे बोलले जात आहे, ज्यावरून त्यांना खूप ट्रोल देखील केले गेले होते. लोकांनी त्यांच्यावर जोरदार टीकाही केली. शाहिद आणि सानिया मिर्झाचे हे नाते फार काळ टिकले नाही आणि दोघेही वेगळे झाले.

शाहिदला सानिया आपल्यासोबत कायम राहायला हवी होती, तर सानियाला तिच्या आयुष्यात काही मोकळीक हवी होती. शाहिदसोबतच्या ब्रेकअपनंतर सानिया म्हणाली होती- शाहिद कपूर मोठ्या सेलिब्रिटींसोबत आपले सं-बं-ध बनवतो जेणेकरून त्याला लोकप्रियता मिळू शकेल. यानंतर दोघांचे ब्रेकअप झाले.

सानिया मिर्झाचे नाव शाहिद कपूरसोबत व्हायरल झाले, तिचे नाव नंतर पाकिस्तानी क्रिकेटर शोएब अख्तरसोबतही व्हायरल झाले. सानिया मिर्झाशी ब्रेकअप झाल्यानंतर शाहिद कपूरचे नाव प्रियांका चोप्रासोबत आले. त्यानंतर सानियाही पुढे जाऊ लागली. आणि तिने पाकिस्तानी क्रिकेटर शोएब अख्तरला डेट करायला सुरुवात केली.

त्यानंतर तिने शोएब अख्तरसोबत लग्न केले. तर शाहिदनेही अनेक अभिनेत्रींना डेट केल्यानंतर दिल्लीतील मीरा राजपूत या सामान्य मुलीशी लग्न केले. मीरा दिसायला एखाद्या अभिनेत्रीपेक्षा कमी नाही. त्या दोघांना 2 मुले आहेत जी दिसायला खूप गोंडस आहेत. तसेच सानिया ही तिच्या आयुष्यात पुढे गेली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *