यामी गौतमने उघड केले बॉलीवूडचे घृणास्पद रहस्य, मोठ्या कलाकारांसोबत इच्छा नसतानाही कराव्या लागल्या अशा गोष्टी, रूम मध्ये बोलवून काढायचे…

Bollywood Entertenment Latest update

यामी गौतम बॉलीवुड के घिनौने राज को किया एक्सपोज, बड़े एक्टर्स के साथ ना चाहते हुए भी करने पड़ते थे ऐसे काम

हिंदी चित्रपटसृष्टीत दरवर्षी अनेक चित्रपट बनतात आणि अनेक नवे कलाकार या इंडस्ट्रीत येत राहतात पण असे काही कलाकार आहेत ज्यांना दीर्घकाळासाठीचे यश मिळते. अशा उत्तम कलाकारांमध्ये यामी गौतम धारलकाच्या नावाचाही समावेश होतो. नुकतीच यामी गौतमने एक मुलाखत दिली आहे.

ज्यामध्ये तिने इंडस्ट्रीत टिकण्यासाठी कोणते काम करावे लागते हे सांगितले आहे. यात यामीने बॉलीवूडमधील काही गुपिते उघड केली आहेत.यामी गौतमला इंडस्ट्रीत १० वर्षे पूर्ण होत आहेत. अलीकडेच यामी गौतमने बॉलिवूड हंगामाच्या फरीदून शहरयारला एक मुलाखत दिली आहे.

यामीने हिंदी चित्रपटसृष्टीत दहा वर्षे पूर्ण केली आहेत आणि म्हणूनच ही मुलाखत घेण्यात आली आहे. मुलाखतीदरम्यान यामीने आपल्या दहा वर्षांच्या कारकिर्दीबद्दल बोलताना फरीदूनला सांगितले की, तिला सुरुवातीला अशा अनेक गोष्टी कराव्या लागल्या ज्या तिला करायची इच्छा नव्हती.

मुलाखतीदरम्यान फरीदूनने यामीला विचारले की तिला स्वतःची ओळख निर्माण करणे किती कठीण गेले? या प्रश्नाला उत्तर देताना यामी गौतम म्हणाली की, इतर अनेक कलाकारांप्रमाणेच तिनेही करिअरच्या सुरुवातीलाच असे सर्व काही केले जेणेकरून ती या इंडस्ट्रीत टिकू शकेल.

तिने तिच्या इच्छेविरुद्ध कृती केली, जेणेकरून ती प्रेक्षकांच्या स्मरणात राहील आणि त्यांच्या मनात किंवा ध्यानातून हरवून जाणार नाही पहिल्या चित्रपटाच्या यशानंतरही यामीला आणखी अडचणींचा सामना करावा लागला. त्यांनी या मुलाखतीत म्हटले आहे की, ज्या चित्रपटांमध्ये जास्त गाणी आहेत.

असे चित्रपट इतर कलाकारांनी यापूर्वी केले आहेत, अशा चित्रपटांची अपेक्षा प्रेक्षकांना आहे, कारण तोच चित्रपट जास्त ‘चालतो’ आहे. बॉलीवूडमध्ये टिकून राहण्यासाठी तुम्हाला ते सर्व करावे लागेल ज्यावर तुमचा विश्वास बसणार नाही. यामी गौतमने असेही सांगितले की, मला सल्ला देण्यात आला होता.

की, मी मोठ्या कलाकारांसोबत काम करावे, जरी माझी भूमिका चित्रपटामध्ये खूपच लहान असली तरीही मी मोठ्या कलाकारांसोबत काम केल्याने मला यश मिळू शकेल. यामीनेही हे केले पण तरीही तिला यश मिळाले नाही. मग तिला समजले की पटकथा आणि त्यातील महत्त्वाचे पात्र तिला ती ओळख देईल.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *