क्रू मेंबर्स समोर नोरा फतेहीचा खाली सरकला टॉप, opps मोमेंटचा ब-ळी ठरली नोरा, दिसत होत सगळं काही

Bollywood Entertenment Latest update

कधी-कधी फॅशन आणि स्टाइल तुम्हाला भारावून टाकतात आणि अशा परिस्थितीत तुमच्या फॅशन आणि स्टाइलमुळे तुम्हाला लोकांमध्ये लाजिरवाणेपणाचा सामना करावा लागतो. बॉलीवूड जगतात अशा पेचप्रसंगाच्या अनेक कहाण्या होत असतात. नोरा फतेहीच्या एपिसोडमध्ये असा एक किस्सा आहे.

जिथे नोराला तिच्या स्टाईलमुळे उप्स मोमेंटला सामोरे जावे लागले आणि सेटवर सर्वांसमोर लाजिरवाने वाटले. काय आहे ही संपूर्ण कथा, आम्ही तुम्हाला सांगतो. आपल्या सर्वांना माहीत आहे की नोरा ही खूप बो-ल्ड अभिनेत्री आणि डान्सर आहे. तिच्या बो-ल्ड अवतारामुळे ती अनेकदा चर्चेत असते.

तिचा बो-ल्डनेस आणि तिचे ups and down मोमेंट अनेकदा कॅमेऱ्यात कैद झाले आहेत, पण ज्या किस्साविषयी आम्ही तुम्हाला आज सांगत आहोत तो कदाचित कोणत्याही कॅमेऱ्यात कैद झाला नसेल, पण सेटवर उपस्थित असलेल्या क्रू मेंबर्सना याची चांगलीच कल्पना आहे.आणि अनेक बॉलीवूड स्लॅब्स देखील याचे साक्षीदार आहे.

ही कथा बाहुबलीच्या प्रमोशन दरम्यानची आहे. ‘बाहुबली’च्या प्रमोशनल गाण्याच्या शूटिंगदरम्यान नोरा फतेही एका opps मुव्हमेंटला बळी पडली. संपूर्ण क्रू मेंबर्स टीमसमोर नोराचा टॉप अचानक घसरला. चित्रपटाची आघाडीची अभिनेत्री तमन्ना हिच्या स्मार्टनेसने परिस्थिती हाताळत असली तरी सेटवर उपस्थित प्रत्येकजण या क्षणाचा साक्षीदार होता.

त्याचवेळी, या क्षणासंदर्भात मीड डेने जारी केलेल्या अहवालात असे म्हटले आहे की – एसएस राजामौली यांच्या सुपरहिट चित्रपट बाहुबलीच्या सेटवर नोरा एका अत्यंत लाजिरवाण्या घटनेची बळी ठरली. रिपोर्टमध्ये म्हटले आहे की, बाहुबलीच्या प्रमोशन गाण्याच्या एका भागाच्या शूटिंगदरम्यान क्रू मेंबर्ससमोर नोराचा टॉप अचानक घसरला.

खुद्द अभिनेत्रीनेही या घटनेला दुजोरा दिला आणि सांगितले की – हा तिच्या आयुष्यातील सर्वात भयानक क्षण होता आणि यासाठी ती तमन्ना यांची कायम ऋणी राहील. नोरा सोशल मीडियावर खूप ॲक्टिव असते. नोरा फतेही सोशल मीडियावर तिच्या चाहत्यांसह काहीही शेअर केल्यास त्याची लगेचच सगळीकडे चर्चा सुरू होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *