लग्नाआधी से-क्स न करणे म्हणजे बकवास, रेखाचे बो-ल्ड वक्तव्य, म्हणाली थंक गॉड मी प्रेग्नंट नाही झाले -कोणासोबत..

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूडची दिग्गज अभिनेत्री रेखा हीचे आयुष्य आणि ती नेहमीच लोकांसाठी ‘रहस्यमय’ राहिली आहे. वयाच्या 67 व्या वर्षीही तिच्याकडे 16 वर्षांच्या नायिकेसारखे सौंदर्य आहे. वयाचा त्यांच्यावर काहीही परिणाम झाला नाही. रेखा जेव्हा प्रेमाविषयी बोलायला बसते तेव्हा तिला फक्त ऐकत रहाव असे वाटते.

रेखा तिच्या वेळेपेक्षा खूप पुढे आहे. आजच्याच दिवशी 40 वर्षांपूर्वी त्यांनी अशी अनेक विधाने केली होती जी आजची अभिनेत्री कधीही उघडपणे बोलू शकणार नाही. यासिर उस्मान यांच्या ‘रेखा: अॅन अनटोल्ड स्टोरी’ या पुस्तकात रेखाशी संबंधित अनेक कथा आहेत. रेखाची अशीच काही धाडसी विधाने येथे आहेत.

रेखा धाडसी आहे, मनात येईल ते करते, तोंडावर येईल ते बोलते. रेखाचा चित्रपटसृष्टीतील प्रवास दीर्घ आणि गौरवशाली होता. मात्र, या काळात तिला तिच्या दिसण्यापासून, रंग, उंची ते बो-ल्डनेसपर्यंत टोमणे ऐकावे लागले. से-क्स आणि प्रेमाबाबतही ती मोकळेपणाने बोलत असते. यावरही लोक नाक मुरडत आणि भुवया बारीक करत असत.

से-क्सबद्दल धाडसी विधान

रेखाने लग्नाआधी से-क्सवर असं बो-ल्ड वक्तव्य केलं होतं. ती म्हणाली होती, से-क्स केल्याशिवाय तुम्ही पुरुषाच्या फार जवळ येऊ शकत नाही. मी कधीच गरोदर राहिले नाही हा फक्त एक योगायोग आहे. लग्नाआधी से-क्स खूप सामान्य आहे. आणि सनातनी लोक जे काही म्हणतात की स्त्रीने तिच्या पतीसोबत फक्त हनीमूनच्या दिवशीच लैं-गि-क सं-बं-ध ठेवले पाहिजेत.

आणि ते फक्त एक बकवास आहे. रेखा आणि अमिताभ बच्चन यांच्या जवळीकीचे किस्से खूप चर्चेत आहेत. अनेक मुलाखतींमध्ये रेखानेही ‘अमितजी’बद्दलचे प्रेम व्यक्त केले आहे. सिमी ग्रेवालने रेखाला तिच्या चॅट शोमध्ये विचारले होते की, तिचे अमिताभ बच्चन यांच्यावर प्रेम आहे का? यावर रेखाने उत्तर दिले होते की,

होय, नक्कीच झाले आहे, हा एक मूर्खपणाचा प्रश्न आहे. आजपर्यंत मला एकही पुरुष, स्त्री, मुलगा सापडला नाही जो अमितजी वर प्रेम करत नाही. तर मी स्वतः ला कसे थांबवू शकेन. माझे त्यांच्यावरचे प्रेम मी कसे नाकारू असे रेखा म्हणाली होती. अर्थातच मला ते आवडतात. तुम्ही जगाभराचे प्रेम जमा करून आणा आणि त्यात आणखी थोडे प्रेम टाका.

आणि त्यानंतर जेवढे होईल तेवढे प्रेम आहे अमितजीसाठी व्यक्तीसाठी आहे. रेखाला जगाची पर्वा नाही. त्यांना वेषभूषा करायला आवडते. तिचे लग्न झालेले नाही, तरीही ती माथ्यावर सिंदुर लावते, ज्यावर अनेक कथा तयार केल्या आहेत. रेखाने सांगितले आहे की, ती कोणाच्याही नावाने सिंदूर लावत नाही तर फॅशन असल्यामुळे लावते.

सिंदूर त्यांना शोभतो, एवढेच कारण आहे. एक किस्सा असा आहे जिथे रेखा ऋषी कपूरच्या लग्नात सिंदूर लावून पोहोचल्या तेव्हा रेखाच्या माथ्यावरील सिंदुर बघून जया बच्चन अक्षरशः रडल्या होत्या. त्यावर रेखाने सांगितले होते की ती थेट शूटमधून येत आहे, त्यामुळे ती सुहागनसारख्या गेटअपमध्ये आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *