या स्टार्सनी ओलांडल्या बे-श-र्मी च्या सर्व सीमा, थोड्या पैश्यांसाठी नि-‘र्व’-स्त्र होऊन केलं न-‘ग्न फोटोशूट, एका स्टारने तर घेतली होती तब्बल 200 कोटींची फी…

Bollywood Entertenment Latest update

अभिनेता असो की अभिनेत्री, त्यांचे चित्रपट हिट करण्यासाठी ते कोणत्याही थराला जायला तयार असतात. चित्रपटाच्या कथेला साजेसे कोणतेही सीन करायला स्टार्स तयार असतात. श्रोत्यांना ते आवडेल असे काहीपण ते करतात.

चला जाणून घेऊया त्या भारतीय स्टार्सबद्दल जे चित्रपटांच्या कथेच्या मागणीनुसार मोठ्या पडद्यावर क-प-ड्यां-शि-वाय दिसले आहेत.

आमिर खान : आमिर खान हा बॉलीवूडमधील मोठ्या स्टार्सपैकी एक आहे जो कोणतेही पात्र पूर्ण उत्साहाने साकारण्यात विश्वास ठेवतो. त्याच्या प्रत्येक कामातून परिपूर्णता दिसून येते. त्याला इंडस्ट्रीत मिस्टर परफेक्शनिस्ट म्हणूनही ओळखले जाते. त्याच्या ‘पीके’ चित्रपटात तो कप-ड्यां-शि-वा-य दिसला होता.

फक्त एक टेपरेकॉर्ड सह तो या चित्रपटात दिसला होता. या चित्रपटाने जगभरातील बॉक्स ऑफिसवर सुमारे 800 कोटींची कमाई केली. या चित्रपटाच्या नफ्यातून आमिरला सुमारे 200 कोटी रुपये मिळाले.

रणबीर कपूर : बॉलीवूडच्या देखण्या अभिनेत्यांपैकी एक, रणबीर कपूरने आपल्या सिने करिअरमध्ये आतापर्यंत अनेक उत्कृष्ट चित्रपट दिले आहेत. ‘सावरिया’ या पहिल्या चित्रपटात त्याने फक्त टॉ-वे-लमध्ये न्यू–ड सी-न दिले होते. त्याच्या अं-गा-वर टॉ-वेल-शिवाय कोणतेही क-पडे नव्हते.

राधिका आपटे : बॉलिवूड अभिनेत्री राधिका आपटेने अभिनय क्षेत्रात आपल्या दमदार अभिनयाने स्वत:चे वेगळे स्थान निर्माण केले आहे. कथेच्या मागणीमुळे ‘पार्च्ड’ चित्रपटात ती सुध्दा कप-ड्यां-शिवाय दिसली होती.

जॉन अब्राहम : जॉन अब्राहम हा बॉलिवूडचा एक दमदार अॅक्शन अभिनेता मानला जातो आणि चाहत्यांना त्याची फिल्म्समधील अॅक्शन खूप आवडते. ‘न्यूयॉर्क’ चित्रपटात जॉन अब्राहम कप-ड्यांशिवाय दिसला होता. या चित्रपटात एक दृ-श्य आहे, जिथे त्याला तु-रुं-गात न–ग्न ठेवण्यात आले होते.

अमला पॉल : अमला पॉल ही दक्षिण चित्रपटसृष्टीतील प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. त्यांनी आतापर्यंत अनेक उत्तमोत्तम चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. अमला पॉल 2019 मध्ये रिलीज झालेल्या ‘आडाई’ चित्रपटात क-प-ड्यां-शिवाय दिसली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *