अजूनही ‘अक्षय कुमार’ला विसरू शकली नाहीये शिल्पा शेट्टी, बोलली धडकन चित्रपटाच्या शूटिंग’दरम्यान अक्षयने मला एकटीला रूम मध्ये बोलवले आणि आणि तिथं गेल्यावर त्याने…

Bollywood Latest update

बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता अक्षय कुमारला आज कोण ओळखत नाही, अक्षय कुमारने देशातील सैनिकांवर अनेक चित्रपट बनवले आहेत. त्यांचा प्रत्येक चित्रपट सुपरहिट होतो, कारण तो देशभक्तीशी संबंधित आहे. त्यामुळे लोकही त्यांचे चित्रपट खूप उत्सुकतेने बघायला जातात. अक्षय कुमारचा कोणताही चित्रपट प्रदर्शित झाला.

तर तो चित्रपट हिट होईल याचा अंदाज बांधता येतो. अक्षय कुमारला बॉलिवूडमध्ये खिलाडी म्हणूनही ओळखले जाते. अक्षय कुमार हा असाच एक अभिनेता आहे जो कायम हसत असतो आणि सर्वांशी मनमोकळेपणाने बोलतो. बॉलीवूड इंडस्ट्रीत त्यांनी अनेक सिनेमे दिले आहेत पण मित्रांनो, जेव्हा एखाद्याला यश मिळते.

तेव्हा त्या यशामागे वेगवेगळ्या प्रकारचे आरोप असतात. अक्षय कुमारच्या आयुष्यातही अनेक अभिनेत्रींनी त्याच्यावर आरोप केले आहेत. पण नुकतेच बॉलीवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीनेही अक्षय कुमारबद्दल एक विधान केले आहे, ज्यामध्ये तिने सांगितले आहे की, धडकन चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान अक्षय कुमारने तिला एकटे कसे बोलावले होते.

आणि ती सांगते की, तो क्षण मी आजपर्यंत विसरले नाही. आम्ही या लेखात ही बातमी पूर्णपणे उघड करणार आहोत. बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीने अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. आज तिची देशभर ओळख आहे. आज तिच्या चाहत्यांची कमी नाही. शिल्पा शेट्टी सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते.

तसेच ती सोशल मीडियावर अनेक फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते. नुकताच प्रदीर्घ काळानंतर तिचा निकम हा चित्रपट मोठ्या पडद्यावर प्रदर्शित झाला आहे. तिला यश मिळालं नाही आणि तिचा निकम हा चित्रपट वाईटरित्या फ्लॉप झाला, मात्र या चित्रपटाच्या अपयशानंतर शिल्पा शेट्टीने एका मुलाखतीत अक्षय कुमारबद्दल मोठं वक्तव्य केलं आहे.

अक्षय कुमारने काय केलं हे सांगताना शिल्पा शेट्टी म्हणाली की, धडकन’ चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान अक्षय कुमारने मला एकटे बोलावले आणि त्यानंतर आजपर्यंत मला अक्षयला फोन करता आला नाही. यानंतर अक्षय कुमारने शिल्पा शेट्टीसोबत असे काय केले, ज्यामुळे ती अक्षयला आजपर्यंत फोन करू शकली नाही हे जाणून घेण्याची उत्सुकता सर्वांना लागली होती.

शिल्पा शेट्टी म्हणाली एका कारणामुळे मी अक्षयला आजपर्यंत विसरू शकले नाही, शिल्पाने सांगितले की, धडकन चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान अक्षयने मला फोन केला होता. तो स्टेजवर लोकांशी विनोदही करायचा. पण एके दिवशी अक्षय कुमारने मला फोन केला आणि सांगितले की, मला तुला एकटे भेटायचे आहे तर तू एकटीच ये.

जेव्हा मी तिथे पोहोचले तेव्हा मला दिसले की अक्षय कुमारसोबत चित्रपटाशी संबंधित इतरही लोक आहेत. आणि ते सगळे माझ्या सरप्राईज बर्थडेचे प्लानिंग करत होते, ज्याच्या तयारीत सगळे व्यस्त होते. तो वाढदिवस मी आजतागायत विसरलेले नाही कारण त्या वाढदिवसामुळे अक्षय मला नेहमी आठवतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *