हिरव्या रंगाच्या बिकिनीमध्ये सि-ग’रे’ट मारतानाचा ‘मिया खलिफा’चा हा फोटो होत आहे वायरल, या विडिओ मध्ये खूपच हॉट दिसतेय मिया खलिफा पहा व्हिडीओ…

Latest update

एक्स पॉ-र्न स्टार मिया खलिफाने अॅ-ड-ल्ट इंडस्ट्रीला बाय म्हटले असेल, पण तिची फॅन फॉलोइंग पूर्वीसारखीच आहे. मिया खलिफा एकेकाळी पॉ-र्न इंडस्ट्रीतील सर्वात प्रसिद्ध सेलिब्रिटी होती, ती भलेही ती जग सोडून गेली असेल, परंतु तिच्या चाहत्यांचे वेड तिच्यासाठी पूर्वीसारखेच कायम आहे.

मिया सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. अशा परिस्थितीत त्यांचे फोटो आणि व्हिडिओ पोस्ट होताच इंटरनेटवर व्हायरल होतात. आता अलीकडेच तिचा एक जुना व्हिडिओ पुन्हा चर्चेत आला आहे, ज्यामध्ये ती अतिशय देसी स्टाईलमध्ये बी-डी ओढताना दिसत आहे.

पॉ-र्न इंडस्ट्री सोडल्यानंतरही मिया खलिफाची बोल्ड स्टाइल कायम चर्चेत असते. बोल्ड अभिनेत्री तिच्या इन्स्टा पोस्टवर तिचे असे बोल्ड आणि ग्लॅम फोटो शेअर करते, जे इंटरनेटवर क्षणार्धात व्हायरल होतात. मियाची स्टाईल आजही चाहत्यांना घायाळ करते. अशा परिस्थितीत आता तिचा बी-डी फुं-कतानाचा एक व्हिडिओ सध्या इंटरनेटवर धुमाकूळ घालत आहे, ज्यामध्ये मिया हिरव्या रंगाच्या बिकिनीमध्ये हातात बि-डी पकडत आहे.

मियाची सुपर हॉट स्टाईल व्हायरल झाली
वास्तविक, मियाने तिच्या काही फोटोंसह स्वतःचा एक व्हिडिओ पोस्ट केला होता, जो आता पुन्हा इंटरनेटवर आला आहे. फोटोंमध्ये दिसत आहे की मियाने हिरव्या रंगाची बिकिनी घातली आहे, ज्यामध्ये तिने आपले केस उघडे ठेवले आहेत. एक मोठा चष्मा देखील लावा. यासोबतच मिया निर्दोष पद्धतीने बी-डी फुं-कत आहे. चाहते पहिल्यांदाच मियाला बि-डी ओढताना पाहत आहेत.

चाहत्यांनी प्रेमाचा वर्षाव केला
मियाने तिच्या हातात व्हिडिओ पकडताच, ज्याने तिला जबरदस्त स्टाइलने भरण्यास सुरुवात केली, ज्यामध्ये ती खूपच शानदार दिसत आहे. इकडे त्याच्या या पोस्टवर चाहतेही आपापल्या शैलीत उत्स्फूर्त प्रतिक्रिया देत आहेत. काहींनी तिला देसी म्हटले तर काहींनी विचारले की ती इतकी क्यूट आणि सेक्सी कशी आहे. या पोस्टवर चाहत्यांनी प्रेमाचा वर्षाव केला आहे.

मिया खलिफाने पॉ-र्न इं-डस्ट्री सोडली
मियाने हे 15 जानेवारी रोजी पोस्ट केले होते, जे पुन्हा एकदा सोशल मीडियावर चर्चेत आले. आतापर्यंत या पोस्टवर 33 लाखांहून अधिक लाईक्स आले आहेत. 28 वर्षीय मिया खलिफा पॉ-र्न इंडस्ट्रीचा मोठा चेहरा म्हणून ओळखली जात होती, पण आता तिने यापासून स्वतःला दूर केले आहे. अलीकडेच, जेव्हा त्याच्या मृ-त्यू-ची अफवा सोशल मीडियावर व्हायरल झाली तेव्हा तो चर्चेत आला. मियाचे इंस्टा वर 27.7 पेक्षा जास्त फॉलोअर्स आहेत.

आणि शेवटी आवश्यक चेतावणी – धू-म्रपान आणि म-द्यपान आरोग्यासाठी हानिकारक आहे.

इसिसने जीवे मा-रण्या-ची धमकी दिली होती
एका मीडिया रिपोर्टनुसार, मिया खलिफाने 2014 मध्ये पोर्न इंडस्ट्रीमध्ये प्रवेश केला होता, लेबनीज वंशाच्या मियाने काही पॉ-र्न फिल्म्समध्ये भाग घेतला होता, त्यानंतर ती पो-र्न इंडस्ट्रीत आली होती. मिया जेव्हा हिजाबमध्ये पो-र्न फिल्म शूट केल्याबद्दल ISIS या द-ह-श-तवा-दी संघटनेकडून तिला जी-वे मा-र-ण्या-ची धमकी देण्यात आली तेव्हा ती चर्चेत आली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.