लग्नाच्या 5 महिन्यातच कतरिना झाली ग’र्भवती, चाहत्यांनी विचारल्यावर म्हणाली – विकी ने पहिल्याच रात्री माझ्यासोबत…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूड अभिनेत्री कतरिना कैफचा फॅशन सेन्स सर्वांना खूप आवडला आहे. नुकतीच ती मुंबई एअरपोर्टवर स्पॉट झाली. यादरम्यान ती पिंक कलरच्या सलवार-कमीजमध्ये खूपच सुंदर दिसत होती. कतरिनाचा एक व्हिडिओही समोर आला आहे, ज्यामध्ये ती विमानतळावर दिसत आहे.

मात्र, हा व्हिडीओ व्हायरल झाल्यानंतर लोकांनी कतरिना कैफच्या प्रेग्नेंसीबद्दल अंदाज बांधायला सुरुवात केली. सेलिब्रिटी फोटोग्राफरने कतरिनाचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यावर लोक कमेंट करत आहेत आणि विचारत आहेत की ती प्रेग्नंट आहे का? एका यूजरने लिहिले, कतरिना प्रेग्नंट आहे का?

दुसऱ्याने लिहिले, प्रेग्नंट? अशाप्रकारे लोक कतरिना कैफच्या प्रेग्नेंसीबद्दल प्रश्न विचारत आहेत. मात्र, अनेकांनी कतरिनाच्या पारंपारिक लूकचे कौतुकही केले आहे. लग्नानंतर कतरिना कैफ तिचा जास्तीत जास्त वेळ पती विकी कौशलसोबत घालवते.

अलीकडेच कतरिनाने विकीसाठी नाश्ता बनवला, ज्याचा फोटो तिने इन्स्टा स्टोरीवर शेअर केला आहे. डिशचा फोटो शेअर करत कतरिनाने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘मी नवऱ्यासाठी रविवारचा नाश्ता बनवला’. कतरिना कैफ आणि विकी कौशल यांचे लग्न ९ डिसेंबर २०२१ रोजी राजस्थानमध्ये झाले होते, अशी माहिती आहे.

दोघांच्या वयात पाच वर्षांचा फरक आहे. मात्र, या जोडप्याची केमिस्ट्री चाहत्यांना खूप आवडली आहे. नुकतेच हे कपल परदेशातून सुट्टी साजरी करून परतले आहे. व्हेकेशनचे फोटोही सोशल मीडियावर व्हायरल झाले होते.

दोघांच्या वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर कतरिना कैफ तिच्या नवीन चित्रपट ‘टायगर 3’ मुळे चर्चेत आहे. त्याचवेळी विकी कौशलने नुकतेच सारा अली खानसोबत त्याच्या नवीन चित्रपटाचे शूटिंग पूर्ण केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *