ब्ला-उज न घालताच बाल्कनीत आली ही अभिनेत्री, आणखी फोटो पाहून थक्क व्हाल…

Entertenment Latest update

कविता राधेश्याम यांचा एक फोटो सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. या छायाचित्रात अभिनेत्री बाल्कनीत ब्लाउजशिवाय साडी नेसलेली दिसत आहे. ‘कविता भाभी’ या वेबसिरीजने दहशत निर्माण करणारी अभिनेत्री कविता राधेश्याम तिच्या बो-ल्ड इमेजमुळे सतत चर्चेत असते.

काही दिवसांपूर्वी सोशल मीडियावर कविता वहिनीची भूमिका साकारणाऱ्या कविता राधेश्यामने असा फोटो शेअर केला होता की, त्याने सोशल मीडियावर तहलका झाला आहे. या फोटोमध्ये अभिनेत्री साडी घालून बो-ल्ड लूकमध्ये दिसली होती. या छायाचित्रात कविता राधेश्याम यांनी ब्लू प्रिंटेड साडी नेसली आहे.

फोटोमध्ये अभिनेत्री मोकळ्या केसांना हात लावत मोठ्या बिंदीसह दिसली होती. तिचा लुक पूर्ण करण्यासाठी अभिनेत्रीने हलका मेकअप केला होता. कविता राधेश्यामचा हा फोटोही चर्चेत आला होता कारण त्यात कविता ब्लाउज न घालता घराच्या बाल्कनीत उभी असलेली दिसली होती. अभिनेत्रीचा हा फोटो ज्या कोणी पाहिला तो अवाक झाला.

कविताने हा फोटो तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर केला आहे. अभिनेत्रीच्या या फोटोवर तिचे चाहते जोरदार कमेंट करत आहेत. ‘कविता भाभी’ या वेब सीरिजमध्ये कविताने खूप बो-ल्ड सी-न्स दिले होते. त्याचबरोबर खऱ्या आयुष्यातही कविता खूपच बो-ल्ड आहे. तिचे इंस्टाग्राम देखील हॉ-ट फोटोंनी भरलेले आहे.

‘किम कार्दशियन ऑफ इंडिया’ म्हणून प्रसिद्ध असलेली अभिनेत्री कविता राधेश्यामची ‘कविता भाभी’ ही वेबसिरीज प्रेक्षकांना चांगलीच आवडली होती. या मालिकेद्वारे अभिनेत्रीने आपल्या हॉ-ट अभिनयाने प्रेक्षकांना वेड लावले. ही वेबसिरीज इतकी बो-ल्ड आहे की तुम्ही तुमच्या कुटुंबासोबत बसून ती अजिबात पाहू शकत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *