या अभिनेत्रींच्या पती ने केला गौ’प्यस्पो-ट, म्हणाला – सुमारे 8 वर्षांपासून हि मला शा’री’रि’क सं-बं’ध ठेऊ देत नाही, जवळ गेलं कि…! आणि मागितला घटस्फोट

Bollywood Uncategorized

ओडिया इंडस्ट्रीची अभिनेत्री वर्षा आजकाल तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे खूप चर्चेत आहे. पती अनुभव मोहंतीसोबतच्या तिच्या घटस्फोटाची सर्वत्र चर्चा होत आहे. अनुभव हे बीजेडीचे खासदार आहेत.

आता या दोघांचेही आयुष्य वैयक्तिक न राहता सार्वजनिक झाले असून त्यांची सर्वत्र चर्चा होत आहे. पती-पत्नीमध्ये सुरू असलेल्या तणावाच्या बातम्या आता प्रसारमाध्यमांमध्ये चर्चेत आल्या असून त्यांच्या हेडलाइन्स सर्वत्र पाहायला मिळत आहेत.

8 वर्षांपासून शा री रि क सं बं-ध ठेवलेले नाहीत

नुकतेच अनुभव मोहंती यांनी पत्नीविरोधात न्यायालयात याचिका दाखल करताना तिच्यावर अनेक आरोप केले आहेत. अनुभवने सांगितले की, त्याचे आणि वर्षामध्ये जवळपास 8 वर्षांपासून कोणतेही शा-री-रि-क सं-बं-ध नाहीत. सोशल मीडियाच्या माध्यमातूनही अनुभवात वर्षा बाबत अनेक खुलासे करण्यात आले.

अनुभवने सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ शेअर करून सांगितले की, लग्नाच्या 8 वर्षानंतरही त्याची पत्नी त्याला शा-री-रि-क सं-बंध ठेवू देत नाही. त्यामुळे तो मानसिक तणावातून जात आहे. दोघांमध्ये घ-ट-स्फो-टा-बाबत सुरू असलेल्या को-र्ट केसचे हे प्रमुख कारण असल्याचे अनुभवने सांगितले आहे.

दोघांनी 2014 मध्ये लग्न केले आणि काही काळानंतर दोघांचे लग्न झाले नाही. हळूहळू नात्यात दुरावा आला. 2016 मध्ये अनुभवने कोर्टात याचिका दाखल केली की पत्नी शारीरिक संबंध बनू देत नाही. तर लग्नाला २ वर्षे उलटून गेली आहेत. यानंतर 2020 मध्ये त्यांनी को-र्टात घटस्फोटाचा अर्ज दाखल केला.

या संपूर्ण प्रकरणाला आणखी एक बाजू आहे. जिथं वर्षामध्‍ये आलेला अनुभव खोटा ठरवत कौटुंबिक हिं-सा-चार, छ-ळ, विवाहबाह्य सं-बं-धांसोबत अं-मली पदार्थांचे व्य-सन असल्‍याचा आरोप तिने केला आहे. वर्षा म्हणाली की तिचा पती अनुभव तिला शि-वीगा-ळ करतो, तसेच तिचे लग्नाशिवाय अफेअर होते. अनुभवला दा-रू-चे व्य-सन असल्याचेही त्यांनी सांगितले. वर्षाने सांगितले की, या सर्व कारणांमुळे त्यांच्या नात्यात अनेक चढ-उतार आले आणि प्रकरण कोर्टात आणि घटस्फोटापर्यंत पोहोचले.

कोण आहे वर्षा प्रियदर्शनी

वर्षा प्रियदर्शिनी एक ओरिया अभिनेत्री आहे. ती बंगाली चित्रपटांमध्ये काम करते तसेच एक सामाजिक कार्यकर्ती आहे. मुलांचे शिक्षण आणि महिला सक्षमीकरणासाठी त्या वर्षानुवर्षे काम करत आहेत. चित्रपट कारकिर्दीबद्दल बोलायचे तर तो 2001 पासून चित्रपटांमध्ये सक्रिय आहे.

तिने आपल्या अभिनय कारकिर्दीला बाजी मधून सुरुवात केली, त्यानंतर ती गोलमाल, जोर, प्रेम रोगी, क्वीन, निमकी, लव्ह स्टोरी, सबता मां यांसारख्या चित्रपटांमध्ये दिसली. सध्या त्याच्या आणि अनुभवच्या नात्यातील खट्टू सोशल मीडियावर गाजत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *