करिश्मा कपूर लवकरच करतेय दुसरे लग्न, या व्यक्ती’सोबत लग्नासाठी उतावीळ झालीय करिश्मा..?

Bollywood Entertenment Latest update

मित्रांनो, करिश्मा कपूर ही बॉलिवूडची सर्वात सुंदर अभिनेत्री मानली जाते, तिने आपल्या अभिनयाच्या जोरावर बॉलिवूडमध्ये एक वेगळा ठसा उमटवला आहे. त्यामुळे आजही लोक त्यांच्यावर प्रेम करतात. करिश्मा कपूरने लग्नानंतर बॉलिवूडला अलविदा केला होता, त्यानंतर तिने कोणत्याही चित्रपटात काम केले नाही.

जरी तिचे लग्न यशस्वी झाले नाही, तरीही तिने बॉलिवूडमध्ये पुनरागमन केले नाही. करिश्मा सोशल मीडियाच्या माध्यमातून तिच्या चाहत्यांशी जोडलेली राहते आणि अलीकडेच तिने चाहत्यांसह आस्क मी एनीथिंग सेशन केले, ज्यामध्ये तिच्या चाहत्यांनी तिला प्रश्न विचारले. करिश्मा लग्न करणार का?

चाहत्यांनी करिश्मा कपूरच्या आयुष्याशी संबंधित अनेक प्रश्न विचारले, ज्याची उत्तरे देखील अभिनेत्रीने दिली आहेत. त्याचवेळी एका युजरने तिच्या दुसऱ्या लग्नाबद्दल विचारले असता, अभिनेत्रीने उत्तरात गोंधळलेल्या मुलीचा चेहरा पाठवला. करिश्मा कपूरने सांगितले की, तिचे दुसरे लग्न करायचे की नाही हे वेळ आणि परिस्थितीवर अवलंबून असेल.

अभिनेत्रीच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, सध्या ती ब्राउन या क्राइम ड्रामाच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे. त्याचबरोबर अभिनेत्रीचे काही फोटो सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहेत. या व्हायरल फोटोंमध्ये, करिश्माने कलीरे हातात धरले आहेत, जी तिची मेहुणी वहिनी भट्टच्या कलीरे पडण्याची विधी आहे.

करिश्माच्या हातात आलियाचे कलिरे पाहून चाहत्यांनी अंदाज बांधला की करिश्मा लवकरच लग्न करणार आहे. कारण विधीनुसार ज्याच्या हातात नववधूचे कलिरे पडतात, तिचे लग्न लवकर होते. सध्या या प्रश्नाचे उत्तर करिश्माच्या बाजूने आले नाही की ती दुसरे लग्न करणार नाही.

त्याचवेळी करिश्मा कपूरच्या हातातील कलरे पाहिल्यानंतर लोक तिच्या दुसऱ्या लग्नाची उत्सुकतेने वाट पाहू लागले आहेत. करिश्मा नेहमीच तिच्या दुसऱ्या लग्नापासून दूर पळताना दिसत आहे. तिला आपल्या दोन्ही मुलांसोबत वेळ घालवायला आवडते आणि अशा परिस्थितीत ती आयुष्यात पुन्हा लग्न करू शकेल असे तिला वाटत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *