करण जोहर’च्या शोमध्ये विद्या बालन भावनेच्या भरात बोलून गेली हि गोष्ट, म्हणाली – अंथरुणावर मला या पद्धतीने के’ल्या’व’र आनंद मिळतो…

Bollywood Latest update

आपल्या अभिनयाच्या जोरावर विद्या बालनने प्रत्येक पावलावर बॉलीवूडसमोर आपला ठाम दावा मांडला आहे. डर्टी पिक्चर असो, पा, कहानी असो किंवा शकुंतला देवी असो, विद्या बालनने दाखवून दिले आहे की तिच्या अभिनय कारकिर्दीत तिची कोणतीही बरोबरी नाही.

विद्या बालनने साकारलेली प्रत्येक व्यक्तिरेखा प्रामाणिकपणे साकारणारी प्रत्येक पात्र प्रेक्षकांच्या मनात कायमची कोरली जाते. विद्या बालन तिच्या अभिनयासोबतच तिच्या कूल अॅटिट्यूडसाठीही ओळखली जाते. तुम्ही विद्याला कोणताही प्रश्न विचारलात तर ती त्याला निर्विकारपणे उत्तर देईल, असे म्हटले जाते.

ती जेव्हा करण जोहरच्या शोमध्ये पोहोचली तेव्हा तिने इथेही तीच स्टाईल दाखवली. त्याच्या पर्सनल आणि प्रोफेशनल लाईफबद्दल बोलण्यासोबतच त्याने बे-डरूमच्या सि-क्रे-ट्सशी सं-बं-धित प्रश्नांची उत्तरेही दिली. करण जोहरने विद्या बालनला विचारले, त्याला बेडरूममध्ये कोणत्या प्रकारची लाइटिंग आवडते.

चमकदार की फक्त अंधार? यावर उत्तर देताना विद्या बालन म्हणाली की, तिला बेडरूममध्ये मंद दिवे लावायला आवडतात. यानंतर करणने विचारले, त्याला बेडरूममध्ये सर्वात जास्त काय आवडते, मेणबत्ती किंवा संगीत? यावर विद्या बालनचे उत्तर होते की तिला दोन्ही आवडते. दुसरीकडे, बेडशीटच्या प्रश्नावर विद्याने उत्तर दिले की, तिला कॉटनच्या बेडशीट्स आवडतात.

यासोबतच करण जोहरने विद्या बालनला एक अतिशय वैयक्तिक प्रश्न विचारला की, तिला अंथरुणावर पडल्यानंतर, चॉकलेट खाल्ल्यानंतर, ग्रीन टी प्यायला किंवा दुसऱ्या फेरीसाठी तयार झाल्यावर काय करायला आवडते. यावर विद्या बालनने मजेशीर उत्तर दिले असून, नातेसंबंध निर्माण झाल्यानंतर तिला पाणी प्यायला आवडते.

कारण त्यांची तहान शमवताना त्यांना स्वतःला तहान लागली आहे. विद्या बालनने येथे प्रत्येक प्रश्नाचे उत्तर दिले. विद्या बालनने अभिनय विश्वात आतापर्यंत अनेक प्रकारची व्यक्तिरेखा साकारली आहेत हे लक्षात घेण्यासारखे आहे. त्यांची पात्रे वेगवेगळ्या शैलीतील आहेत. पण ज्या पात्राने प्रेक्षकांना सर्वात जास्त वेड लावले ते म्हणजे डर्टी पिक्चरचे पात्र.

या चित्रपटात सिल्कची भूमिका साकारत पडद्यावर आलेल्या विद्या बालनने अनेकांची झोप उडवली. त्याआधी लोकांच्या मनात असलेले आकर्षणाचे सर्व अर्थ निघून गेले. त्यामुळेच हा चित्रपट त्या काळात जबरदस्त ठरला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *