मुलींची डोली घरातून निघताच ढसा’ढसा रडले हे 9 सेलेब्रिटी, एका ने तर रडण्याची हद्दच गाठली, पाहा स्टार्सच्या मुलींच्या निरोपाचे फोटो…

Bollywood Entertenment News

मुलीच्या निरोपाची वेळ अशी असते, जेव्हा आईसोबत वडीलही खूप दुःखी आणि भावूक होतात. अशाप्रकारे, माझ्या आजच्या या पोस्टच्या माध्यमातून आम्ही तुम्हाला अशाच काही प्रसिद्ध व्यक्तींची ओळख करून देणार आहोत, जे आपल्या मुलींच्या लग्नात खूप भावूक झाले आणि इच्छा करूनही त्यांचे अश्रू रोखू शकले नाहीत.

महेश भट्ट
या यादीत पहिले नाव आहे महेश भट्ट, अभिनेत्री आलिया भट्टचे वडील, त्यांच्या मुलीचे काही दिवसांपूर्वीच लग्न झाले आहे, जे आपल्या मुलीच्या निरोप आणि कन्यादानाच्या वेळी खूप दुःखी आणि भावूक दिसत होते. याशिवाय एका फोटोमध्ये तो त्याचा जावई रणबीरला मिठी मारताना दिसला होता.

ऋषी कपूर
या यादीत दिवंगत बॉलीवूड अभिनेते ऋषी कपूर यांच्या नावाचाही समावेश आहे, ते त्यांची मुलगी रिद्धिमा कपूरच्या लग्नात खूप भावूक दिसले होते आणि लग्नादरम्यान त्यांना मंडपात अश्रू अनावर झाले होते. मात्र, मुलगा रणबीर कपूरचे लग्न पाहणे हे त्यांच्यासाठी स्वप्नच राहिले.

अमिताभ बच्चन
हिंदी चित्रपट जगतातील सुपरहिरो म्हटल्या जाणार्‍या अमिताभ बच्चन यांची मुलगी श्वेता बच्चन हिच्या लग्नातही खूप भावूक झालेले दिसले होते, मनोमन अमिताभ बच्चन यांनी त्यांच्या हृदयाचा तुकडा घरातून जातोय असे वाटत होते.

अनिल कपूर
बॉलिवूड अभिनेता अनिल कपूर त्याची मुलगी सोनम कपूरच्या किती जवळचा होता, हे सांगण्याची गरज नाही. अशा परिस्थितीत, अनिल कपूर देखील आपल्या मुलीच्या निरोपाच्या वेळी खूप भावूक होताना दिसले, कारण अनिल कपूर नेहमीच आपल्या मुलीवर खूप प्रेम करत होते.

धर्मेंद्र
बॉलीवूडचे दिग्गज अभिनेते धर्मेंद्र देखील आपली मुलगी ईशा देओलच्या लग्नात खूप दुःखी आणि भावूक झाले होते आणि मुलीच्या निरोपाच्या वेळी धर्मेंद्रच्या संयमाचा बांधही फुटला होता.

सलीम खान
या यादीतील पुढचे नाव म्हणजे अभिनेता सलमान खानचे वडील सलीम खान, जे आपली मुलगी अर्पिता खानच्या लग्नात खूप दुःखी झाले होते. अर्पिता खान ही सलीम खान यांची दत्तक मुलगी असली तरी ती नेहमीच त्यांच्या हृदयाच्या खूप जवळ राहिली आहे.

रजनीकांत
दाक्षिणात्य चित्रपटसृष्टीतील दिग्गज अभिनेते रजनीकांत यांनाही आपल्या मुलीच्या लग्नात आपले अश्रू आवरता आले नाहीत. रजनीकांत आपल्या मुलीच्या निरोपाच्या वेळी खूप भावूक झाल्याचे दिसले.

सुनील दत्त
बॉलीवूड अभिनेता संजय दत्तचे वडील सुनील दत्त देखील त्यांची मुलगी प्रियाच्या लग्नात खूप दुःखी आणि भावूक झाले होते. यादरम्यान सुनील दत्त यांना पत्नी नर्गिसचीही आठवण आली होती, त्यामुळे त्यांनी पत्नीचे फोटो सोबत ठेवून लग्नाचे विधी पूर्ण केले.

मुकेश अंबानी
रिलायन्स इंडस्ट्रीजचे मालक मुकेश अंबानी देखील त्यांची मुलगी ईशा अंबानीच्या लग्नात खूप भावूक झाले होते. आणि मुलीच्या निरोपाच्या वेळी मुकेश अंबानींनाही अश्रू अनावर झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *