ब्रा न घालताच घराबाहेर पडली पूनम पांडे, झाली ‘Oops Moment’ ची शिकार…आताच बघा फोटो

Entertenment Latest update News

पूनम पांडे ही एक भारतीय चित्रपट अभिनेत्री आहे. ती प्रामुख्याने हिंदी आणि तेलगू चित्रपटांमध्ये दिसते. पूनम पांडे हिंदी चित्रपटसृष्टीत तिच्या चित्रपटांमुळे कमी आणि बेताल वक्तव्यांमुळे जास्त चर्चेचा विषय बनली आहे. पूनम तिच्या बो-ल्ड आणि हॉट लूकसाठी देखील ओळखली जाते, तिचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होतात.

मनोरंजन विश्वातील सुप्रसिद्ध अभिनेत्री पूनम पांडे अभिनयापेक्षा तिच्या बेधडक वक्तव्यांमुळे आणि हटके अभिनयामुळे शहरात चर्चेत राहते. पूनम पांडेच्या कलात्मकतेमुळे तिच्या करिअरमध्ये फारसा फरक पडलेला नाही. मात्र सोशल मीडियावर तिचा बो-ल्ड अवतार वारंवार दिसल्याने मोठ्या संख्येने लोक तिला फॉलो करायलाही करतात.

अभिनेत्री पूनम पांडे ही तिच्या शानदार आउटफिटसाठी देखील ओळखली जाते, नुकताच तिचा शानदार पोशाख परिधान केल्याचा एक व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे, परंतु यादरम्यान तिने एक मोठी चूक केली आहे, त्यामुळेच तिचा हा व्हिडिओ आता तिच्यासाठी पश्चातापाचा विषय बनला आहे. ती या आउट फिट मुळे opps मुव्हमेंटची शिकार झाली आहे.

तिचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. पूनम पांडेच्या व्हायरल व्हिडिओमध्ये अभिनेत्री कॅमेऱ्यासमोर पोज देताना दिसत आहे. पण त्याच दरम्यान तिचा गुलाबी ब्रॅलेट तिचा विश्वासघात करतो. तो इतका लहान आहे की तिच्या शरीराचे प्रा-य-व्हे-ट पा-र्टही कॅमेऱ्यात कैद झाले आहेत. जे कॅमेऱ्यात स्पष्टपणे दिसत आहेत.

अभिनेत्रीचा हा व्हिडिओ समोर आल्यानंतर पूनम पांडे पुन्हा एकदा तिच्या हॉट अॅक्ट्समुळे चर्चेचा विषय बनली आहे. अभिनेत्री पूनम पांडे उफ मोमेंटची शिकार होण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. पण तरीही तिला तिचे हॉट आउटफिट्स आवडतात. यामुळेच ती अनेकदा कॅमेऱ्यासमोर मोठ्या चुका करते. जी नंतर तिच्यासाठी हेडलाइन बनली जाते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *