जेव्हा पत्नी सुनीताने ‘गोविंदाला’ राणी मुखर्जी’सोबत पकडले होते रंगेहाथ, अंगाशी आले होते गोविंदाच्या प्रकरण…

Bollywood Entertenment

बॉलिवूडची बबली गर्ल म्हणून ओळखली जाणारी राणी मुखर्जी हिंदी चित्रपटसृष्टीतील सर्वात प्रसिद्ध आणि यशस्वी अभिनेत्रींपैकी एक आहे. राणी मुखर्जीची फिल्मी कारकीर्द खूप हिट ठरली असून तिने तिच्या अभिनय कारकिर्दीत एकापेक्षा एक हिट चित्रपट दिले आहेत. बॉलिवूडच्या जवळपास सर्वच सुपरस्टार्ससोबत राणी मुखर्जीची जोडी चित्रपटाच्या पडद्यावर जमली आहे.

राणी मुखर्जीने आपल्या उत्कृष्ट अभिनयाने आणि सौंदर्याने सर्वांनाच वेड लावले आहे आणि ती दीर्घकाळ बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीवर राज्य करत आहे.आजकाल जरी राणी मुखर्जी सोशल मीडियावर फारशी सक्रिय नसली तरीही, अभिनेत्रीशी संबंधित बातम्या दररोज इंटरनेटवर व्हायरल होत असतात. आजही तिचा चाहते वर्ग खूप मोठा आहे.

त्यामुळे तिचे फोटो आणि व्हिडिओ देखील सोशल मीडियावर नेहमीच चर्चेत असतात. आज आम्ही तुम्हाला राणी मुखर्जी आणि अभिनेता गोविंदा यांच्याशी संबंधित एक अतिशय मनोरंजक किस्सा सांगणार आहोत, ज्याबद्दल तुम्हाला आधी माहिती नसेल. खरं तर, राणी मुखर्जी आणि गोविंदा दोघेही 90 च्या दशकातील खूप लोकप्रिय सुपरस्टार आहेत.

आणि एकाच चित्रपटाच्या पडद्यावर गोविंदासोबत राणी मुखर्जीची जोडी प्रेक्षकांना खूप आवडली आहे. गोविंदा आणि राणी मुखर्जी यांची ऑनस्क्रीन जोडी खूप गाजली. या दोघांनी अनेक हिंदी चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले आहे आणि चाहत्यांनी राणी मुखर्जी आणि गोविंदा यांना एकाच चित्रपटाच्या पडद्यावर तसेच वास्तविक जीवनात एकत्र पाहणे पसंत केले आहे.

एकाच चित्रपटात दीर्घकाळ एकत्र काम केल्यानंतर गोविंदा आणि राणी मुखर्जी यांच्यात जवळीक वाढू लागली. आणि त्याच माध्यमात त्यांच्या अफेअरच्या बातम्या खूप चर्चेत आल्या. गोविंदाने अगदी लहान वयात सुनीता आहुजासोबत लग्न केले असले तरी तो आधीच विवाहित होता. त्याचवेळी राणी मुखर्जी आणि गोविंदा त्यांच्या लव्ह लाईफबद्दल खूप चर्चा होत होत्या.

आणि गोविंदाबद्दल अशी बातमी आली होती की, गोविंदा त्याची पहिली पत्नी सुनिता हिला घटस्फोट देणार आहेत .आणि राणी मुखर्जीसोबत दुसरे लग्न करणार आहे.सुनीता आहुजाला याची माहिती मिळाली. गोविंदा आणि राणी मुखर्जीच्या अफेअरमध्ये तिने असे पाऊल उचलले ज्यामुळे गोविंदा आणि सुनीताचे लग्न मोडण्यापासून वाचले.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, असेही म्हटले जात आहे की, गोविंदा आणि राणी मुखर्जीला एकदा सुनीता आहुजाने फ्लॅटमध्ये रंगेहात पकडले होते, त्यानंतर तिने गोविंदाला धमकी दिली की, जर त्याने राणी मुखर्जीपासून अंतर ठेवले नाही तर ती त्याला सोडून देईल. पत्नी सुनीताचे हे शब्द ऐकून गोविंदाने आपले वैवाहिक आयुष्य वाचवण्याचा निर्णय घेतला.

आणि राणी मुखर्जीपासून वेळीच अंतर ठेवून त्याने आपले वैवाहिक नाते जपले.अशाप्रकारे राणी मुखर्जी आणि गोविंदा एकमेकांपासून दूर गेले आणि योग्य वेळी गोविंदाने पत्नीची आज्ञा पाळत आपले मोडकळीस आलेले घर वाचवले. आज गोविंदा आणि सुनीता आहुजा हे दोन मुलांचे पालक आहेत आणि दोघेही त्यांच्या वैवाहिक जीवनात खूप आनंदी आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *