जेव्हा गोव्यातल्या एका हॉटेल वर ‘अक्षय कुमार’ला ‘प्रियंका चोप्रा’सोबत पकडले होते रंगेहात, ट्विंकलने अशाप्रकारे शिकवला होता सर्वांसमोर चांगलाच धडा…

Bollywood Entertenment Latest update

अक्षय कुमारला एकेकाळी बॉलिवूडचा ‘प्ले बॉय’ म्हटले जायचे. त्याला अनेकदा मुलींनी घेरला होता. त्याचे अनेक मुलींसोबत अफेअरही होते. यामध्ये रवीना टंडन आणि शिल्पा शेट्टी यांची नावे आघाडीवर आहेत. मात्र, 2001 मध्ये अक्षयने ट्विंकल खन्नासोबत लग्न केले आणि तो सेटल झाला.

मात्र लग्नानंतरही अक्षयने आपले कृत्य सोडले नाही. प्रियांका चोप्रासोबत त्याचे अफेअर सुरू झाले. प्रियंका आणि अक्षय एका चित्रपटात एकत्र काम करत होते. यादरम्यान दोघांच्या प्रेमप्रकरणाची चर्चा सुरू झाली. सुरुवातीला ट्विंकलने या वृत्तांकडे दुर्लक्ष केले. ती स्वतः फिल्मी पार्श्वभूमीतून आली आहे आणि तिला माहित आहे.

की सेलिब्रिटी लिंकअपच्या बातम्या सामान्य आहेत. मात्र, ही चर्चा अधिक तापल्यानंतर ट्विंकलने या प्रकरणाच्या तळापर्यंत जाण्याचा विचार केला. ट्विंकलच्या लक्षात आले की अक्षय शूटिंग सेटवर तिचा फोन उचलत नाही आणि कुटुंबात कमी वेळ घालवतो. अक्षय-प्रियांका गोव्यात शूट करत होते.

चित्रपटाच्या कास्टिंग क्रूच्या संपर्कात राहून ट्विंकल सर्व गॉसिप्स ऐकत होती. मग एके दिवशी तिने प्रियांका चोप्राला फोन केला आणि प्रियांकाला खूप काही सुनावले. प्रियांकानेही प्रत्युत्तर दिले. त्यानंतर चिडलेली ट्विंकल गोव्याच्या सेटवर पोहोचली. येथे तिला प्रियंका दिसली नाही, परंतू अक्षय हॉटेलच्या लॉबीमध्ये दिसला.

हॉटेल कर्मचाऱ्यांच्या म्हणण्यानुसार, अक्षय आणि ट्विंकलमध्ये जोरदार वादावादी झाली. प्रियांकाचे नाव अनेकवेळा घेतले गेले. रागाच्या भरात अक्षय म्हणाला की हो माझे प्रियंकासोबत अफेअर आहे. याचा राग येऊन ट्विंकल 2 वर्षाच्या आरवला (मुलगा) अक्षयसोबत सोडून मुंबईला परतली. मात्र, नंतर या जोडप्याने हे वृत्त निराधार म्हटले.

बॉलिवूड अभिनेता अक्षय कुमार हा सर्वात व्यस्त स्टार्सपैकी एक आहे. तो अनेक चित्रपटांचा एक भाग आहे. अक्षय पृथ्वीराज, रक्षाबंधन यांसारख्या चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे. याशिवाय तो द एंड नावाच्या वेब सीरिजचाही भाग आहे. याद्वारे तो डिजिटल पदार्पण करणार आहे. ही वेब सिरीज 2022 मध्ये Amazon Prime वर रिलीज होण्याची शक्यता आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *