सोनम कपूरने केला रणबीर कपूर आणि त्याची आई मधील अवैध सं-बंधांचा प र्दाफा’श, म्ह’णाली – आई आणि मुलगा दोघेही…

Bollywood Latest update

चित्रपट सृष्टी आली कि तिथे वाद विवाद आले, प्रत्येक उगवत्या दिवशी इतर कुणाचे ना कुणाचे भांडण होत असतात. वाद होत असतात. नेहमी एकमेकांवर टीका करण्यातच कलाकारांचा वेळ जातो.

अनिल कपूरची मुलगी सोनम कपूर हिचे नाव देखील अशा अभिनेत्रींच्या यादीत येते जी चित्रपटांपेक्षा आपल्या बेताल वक्तव्याने चर्चेत असते. क्वचितच असा कोणी बॉलीवूड स्टार असेल ज्याला सोनम कपूरने शिवीगाळ केली नसेल.जगातील सर्वात सुंदर महिलेचा किताब पटकावणाऱ्या ऐश्वर्या रायनेही एकदा तिला आंटी म्हटले होते.

ज्यामुळे बच्चनची सून खूप संतापली होती. यासह, अभिनेत्रीने करण जोहरच्या शोमध्ये कपूर कुटुंबाचा प्रत्यक्षदर्शी साक्षीदार असलेल्या रणवीर कपूरबद्दल असभ्य टिप्पण्या देखील केल्या, त्यामुळे तिला पुन्हा एकदा हेडलाइन्स बनवण्याची संधी मिळाली आणि अनेक विवादांना देखील सामोरे जावे लागले.

बॉलिवूड कॉरिडॉरमध्ये अशी बातमी आहे की, एक काळ असा होता जेव्हा सोनम कपूर आणि रणवीर कपूर रिलेशनशिपमध्ये होते. हे नाते फार काळ टिकले नाही आणि लवकरच दोघेही वेगळे झाले, पण त्यानंतर सोनमने रणवीरविरोधात बरेच काही सांगितले.

तिने करण शोमध्ये असेही म्हटले होते की, रणवीर कपूर हा सेक्सी मुलगा नसून नेहमी आपल्या आईच्या पल्लूमध्ये लपलेला मुलगा आहे. त्या अभिनेत्रींच्या यादीत अनिल कपूरची मुलगी सोनम कपूरचे नाव देखील आहे. इथे ती एक आहे जी आहे. चित्रपटांपेक्षा आपल्या बेताल वक्तव्यांनी मथळे निर्माण करतात.

सोनमच्या या वक्तव्याने त्यावेळी बरीच चर्चा झाली होती. दुसरीकडे, रणवीरबद्दल बोलायचे झाले तर, या वक्तव्यावर त्याने कोणतीही प्रतिक्रिया दिलेली नाही. रणवीरसोबत ब्रेकअप झाल्यानंतर एखाद्या अभिनेत्रीने त्याच्याविरोधात बोलण्याची ही पहिलीच घटना नसली तरी त्याची एक्स गर्लफ्रेंड दीपिका पदुकोणनेही त्याच्यावर अनेक आरोप केले होते.

एका मुलाखतीत दीपिकाने असेही म्हटले होते की, जर तिला रणवीरला काही द्यायचे असेल तर ती त्याला देईल, कारण रणवीरला त्याचीच सर्वाधिक गरज आहे. रणवीरची इमेज म्हणजे बॉलीवूडमधील प्ले बॉयची इमेज आहे.

आतापर्यंत अनेक अभिनेत्रींची नावं त्याच्यासोबत जोडली गेली आहेत. पण आलियाच्या आयुष्यात एंट्री केल्यानंतर रणवीर आता कोणत्याही नव्या वादात अडकलेला नाही, आता तो आपला जास्तीत जास्त वेळ घालवतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *