पहिल्याच भेटीत 9 वर्षाने लहान या मुलीला आपले हृदय देऊन बसले होते कॉमेडी स्टार राजपाल यादव, आणि मग लग्न करण्यासाठी उचललं हे पाऊल…

Bollywood Entertenment

कॉमेडी क्षेत्रात नवी ओळख निर्माण करणारा अभिनेता राजपाल यादवने आपल्या कॉमेडीने प्रेक्षकांना खळखळून हसवले आणि प्रेक्षकांच्याही मनाला त्यांच्या अभिनयाने गुदगुल्या झाल्या. त्याने वयाने लहान असतानाच आपल्या अभिनयाने चित्रपट विश्वात मोठे नाव कमावले आहे.

त्याच्या कॉमेडी आणि टॅलेंटचे आजही जगभरात कौतुक होत आहे. राजपाल यादवने दोन दशकांहून अधिक काळ बॉलीवूडमध्ये काम केले आहे आणि त्याने चित्रपट जगतातही बऱ्यापैकी यश मिळवले आहे. बॉलीवूडमध्ये एक काळ असा होता की राजकुमारच्या नावावरचे चित्रपट हिट व्हायचे.

राजपाल यादवने आपल्या चित्रपट कारकिर्दीची सुरुवात छोट्या भूमिकांपासून केली आणि नंतर चित्रपटांमध्ये सहाय्यक भूमिका साकारून खूप प्रसिद्धी मिळवली. आणि त्याच्या चाहत्यांच्या मनावर जबरदस्त राज्य केले. राजपाल शेवटचा ‘जुडवा 2’ या हिट चित्रपटात दिसला होता,

त्यानंतरही त्याचे काही चित्रपट आले, परंतू ते फ्लॉप ठरले.आपल्या उत्कृष्ट कॉमेडी आणि दमदार अभिनयासोबतच राजपाल यादव त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे देखील चर्चेत राहिला आहे. फार कमी लोकांना माहिती असेल की राजपाल यादवने एकूण दोन लग्न केले आहेत आणि त्याला दोन मुली आहेत.

आज आम्ही तुम्हाला राजपाल यादवच्या वैयक्तिक आयुष्याविषयी सांगत आहोत. राजपाल यादवने पहिले लग्न करुणा नावाच्या महिलेशी केले होते. दोघांना एक मुलगी असून तिचे ज्योती आहे. मात्र, लवकरच राजपाल यादवच्या पहिल्या पत्नीने जगाचा निरोप घेतला. मुलगी ज्योतीला जन्म दिल्यानंतर करुणाने या जगाचा निरोप घेतला. नंतर त्यांनी दुसरे लग्न केले.

राजपाल यादवच्या दुसऱ्या पत्नीचे नाव राधा यादव आहे. आज आम्ही तुम्हाला राधा आणि राजपालच्या प्रेमकथेबद्दल ओळख करून देणार अहोत. पहिली पत्नी करुणा हिच्या मृ-त्यूनंतर राजपाल यादव दुसऱ्यांदा सात फेरे घेण्यास तयार नव्हते, पण राधाचा आधार त्याच्या नशिबातच लिहिला होता,

राजपाल यादवने आपल्या एका मुलाखतीत सांगितले होते की, “माझी पत्नी राधा माझ्यापेक्षा 9 वर्षांनी लहान आहे. आमचा प्रेमविवाह झाला होता.” राजपालच्या म्हणण्यानुसार, जेव्हा तो त्याच्या ‘द हीरो’ चित्रपटाच्या शूटिंगसाठी कॅनडाला गेला होता, तेव्हा त्याची राधाशी भेट झाली. एका मुलाखतीदरम्यान राजपाल यादवच्या पत्नीने पहिल्या भेटीचा संदर्भ देत सांगितले होते,

“जेव्हा मी पहिल्यांदा मुंबईला पोहोचले तेव्हा राजपाल मला त्याच्या घरी घेऊन गेला. मला आश्चर्यचकित करण्यासाठी, त्याने घराचे इंटीरियर त्याच हॉटेलसारखे केले आहे ज्या कॅनडामधील हॉटेलमध्ये आम्ही प्रथम भेटलो होतो. 10 मे 2003 रोजी राधा आणि राजपालने सात फेरे घेतले आहेत. आणि आपल्या विवाह जीवनाच्या मार्ग सुखाने सुरू केला आहे .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *