वयाच्या 47 व्या वर्षी सुंदर दिसण्याच्या प्रयत्नात अजय देवगणची पत्नी काजोलने करवून घेतला स्वतःचा अपमान, ड्रेस मधून दिसत होत सगळं काही…

Bollywood Entertenment

तुम्हाला माहीत असेलच की बॉलीवूड इंडस्ट्रीमध्ये फॅशनला खूप महत्त्व दिले जाते आणि अशा परिस्थितीत अभिनेत्री देखील मोठ्या प्रमाणात फॅशनेबल बनत आहेत आणि अनेकदा असे दिसून आले आहे की त्यांची बहुतेक फॅशन त्यांच्यावर भारी पडली आहे. असे अनेक क्षण सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत.

जेव्हा अभिनेत्रींना अधिक फॅशनेबल होण्यास भाग पाडले जाते! त्याचवेळी, आज आम्ही तुम्हाला अशाच एका अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत जी सध्या फॅशनमुळे चर्चेत आहे, खरं तर ही अभिनेत्री दुसरी तिसरी कोणी नसून काजोल आहे. काजोल देवगण, जीला काजोल म्हणून ओळखले जाते. काजोल एक भारतीय चित्रपट अभिनेत्री आहे.

भारतीय चित्रपट चाहत्यांमध्ये आणि माध्यमांमध्ये ती हिंदी चित्रपटसृष्टीतील सर्वात यशस्वी अभिनेत्रींपैकी एक मानली जाते. तिने सहा फिल्मफेअर पुरस्कारांसह इतर अनेक पुरस्कार जिंकले आहेत.तिने सहा वेळा सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्रीचा पुरस्कार जिंकून तिची दिवंगत मावशी नूतन यांच्या विक्रमाची बरोबरी केली आहे.

2011 मध्ये, त्यांना देशाचा चौथा सर्वोच्च नागरी सन्मान पद्मश्रीने सन्मानित करण्यात आले. काजोलचा जन्म ५ ऑगस्ट १९७४ रोजी मुंबईत झाला. त्यांची आई तनुजा एक अभिनेत्री आहे तर वडील शोमू मुखर्जी हे चित्रपट दिग्दर्शक आणि निर्माते होते. आजकाल तिचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे.

या व्हिडिओ ला बघण्यासाठी चाहत्यांची चांगलीच रांग लागली आहे. व्हायरल होत असलेल्या व्हिडीओबाबत असे म्हटले जात आहे की, ही एका चित्रपटाची सक्सेस पार्टी आहे जिथे अभिनेत्री काजोलने हजेरी लावली होती, मात्र यादरम्यान अभिनेत्री काजोलने स्टायलिश कपडे परिधान केलेले आहेत.

व्हायरल होत असलेल्या व्हिडीओमध्ये अभिनेत्री काजोल निळ्या रंगाचा ड्रेस परिधान केलेला दिसत आहे. रंगीत ड्रेस आणि तिच्या पोशाखाने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले आहे! चित्रपटांमध्ये काम करण्याव्यतिरिक्त, काजोल एक सामाजिक कार्यकर्ता आहे आणि ती विधवा स्त्रिया आणि लहान मुलांसाठी काम करण्यासाठी ओळखली जाते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *