वडिलांसमोर असे कपडे घालून बाहेर पडली जान्हवी कपूर, सर्वांसमोर झाली ‘Oops Moment’ ची शिकार… पहा video…

Bollywood

बॉलिवूड अभिनेत्री जान्हवी कपूर सध्या मनोरंजनाच्या जगात खूप नाव कमावत आहे. जान्हवीचे व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. त्यापैकी एक व्हिडिओ आहे, ज्यामध्ये ती ओप्स मोमेंटची शिकार बनते. या व्हिडिओमध्ये जान्हवी कपूरने एक सुंदर ड्रेस परिधान केला आहे, परंतु कॅमेऱ्याचा प्रकाश तिच्या ड्रेसवर पडताच सर्व काही विस्कळीत होते.

व्हायरल होत असलेल्या या व्हिडिओमध्ये जान्हवी कपूर तिचे वडील बोनी कपूर आणि बहीण खुशी कपूरसोबत दिसत आहे. अभिनेत्रीने पर्पल कलरचा फ्लोरल ड्रेस परिधान केला आहे. अभिनेत्रीने हलका मेकअप केला असून केस खुले ठेवले आहेत. यादरम्यान पापाराझी त्यांना घेरतात आणि फोटो काढण्यास सांगतात.

मात्र, जान्हवी आधी तिची बहीण खुशीसोबत मागे राहते. पण नंतर वारंवार सांगितल्यावर ती पुढे येते आणि न थांबता तिच्या गाडीकडे जाऊ लागते. यादरम्यान कॅमेऱ्याचा प्रकाश त्यांच्या दिशेने पडतो तेव्हा त्यांची अंतर्वस्त्रे स्पष्टपणे दिसतात.

जान्हवी कपूरचा हा व्हिडिओ पाहून तुम्हालाही वाटेल की, अभिनेत्रीला तिच्या ड्रेसमध्ये काहीतरी गडबड असल्याची कल्पना आली आहे. अभिनेत्रीचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ खूप जुना असला तरी. अभिनेत्रीचा हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर लोक तिच्यावर वेगवेगळ्या प्रकारे कमेंट करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *