जेव्हा एक चाहता करीनाला सर्वांसमोर म्हणाला होता ‘म्हातारी’, रागाने लाल-बुंद होऊन करिनाने केले होते असे काही….”

Bollywood Entertenment

बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूर नेहमीच ट्रोलर्सच्या नजरेत असते. अभिनेत्री प्रत्येक वेळी या ट्रोलकडे दुर्लक्ष करते परंतु यावेळी नाही. यावेळी त्यांनी द्वेष करणाऱ्यांना चोख प्रत्युत्तर दिले. होय, नुकतेच तिला तिच्या लूकसाठी म्हातारी म्हटले गेले, त्यानंतर तिच्या संयमाचा बांध फुटला आणि तिने ट्रोल करणाऱ्यांना चांगलेच खरे खोटेही सुनावले.

अलीकडेच करिनाने करण जोहरच्या पार्टीत चांदेरी ड्रेस परिधान केला होता. करीना व्यतिरिक्त इतर अभिनेत्री तिथे पोहोचल्या होत्या, अमृता गोल्डन आणि ब्लॅक तर मलायका ग्रीन आणि पिंक कलरच्या आउटफिट्समध्ये पार्टीला पोहोचली होती. या तिघांचे फोटो सोशल मीडियावर चांगलेच व्हायरल झाले होते.

चाहत्यांनी तिचे जोरदार कौतुक केले तर काही लोकांनी तिला ट्रोल करण्याचा प्रयत्न केला. पण दरवेळी प्रमाणे यावेळीही करीना गप्प बसली नाही आणि तिने सर्वांना सडेतोड उत्तर दिले. करीना कपूरने नुकतेच तिच्या इंस्टाग्रामवर काही स्क्रीनशॉट शेअर केले आहेत. ज्यामध्ये एक स्क्रीनशॉट अमृता अरोराच्या कमेंटचा आहे.

आणि दुसरा स्क्रीनशॉट तिच्याच उत्तराचा आहे. ट्रोल्सला उत्तर देताना अमृताने लिहिले की,माझ्या वाढलेल्या वजनामुळे मला ट्रोल केले जात आहे, पण मला माझ्या वजनाची कोणतीही अडचण नाही. मला या टिप्पण्यांची पर्वा नाही. तर त्याच करीनाने लिहिले, मी कधीही कमेंट चेक करत नाही, पण ही वरची टिप्पणी दाखवत होती.

म्हातारपण म्हणजे तुमचा अपमान आहे का? हा माझ्यासाठी फक्त एक शब्द आहे आणि दुसरे काही नाही. म्हातारपण म्हणजे वृद्ध होणे. होय, आपण मोठे झालो आहोत आणि खूप हुशार झालो आहोत. पण तुम्हाला माहीत पाहिजे की नाव, वय आणि चेहरा यात काहीही ठेवलेले नाही.ही कमेंट वाचल्यानंतर चाहते करीना कपूरचे जोरदार कौतुक करत आहेत.

करीना कपूरच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, ही अभिनेत्री लवकरच आमिर खानसोबत ‘लाल सिंह चड्ढा’ या चित्रपटात दिसणार आहे. हा चित्रपट 11 ऑगस्टला सिनेमागृहात प्रदर्शित होणार आहे. या चित्रपटाची चाहते आतुरतेने वाट पाहत होते. चित्रपटाची घोषणा खूप आधी झाली होती पण कोविड 19 मुळे चित्रपट पुढे ढकलला गेला. मात्र आता हा चित्रपट प्रदर्शनासाठी सज्ज झाला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *