चित्रपटात नकली बॉडी दाखवून लोकांना वेड्यात काढतो सलमान खान, या एका गोष्ट्टीमुळे समोर आले त्याचे कटू सत्य…

Bollywood

सलमान खान यांचे ट्विट अनेकदा हेडलाईन्सचा विषय बनतात. बॉलिवूड आणि त्यांच्या स्टार्सना टार्गेट करायलाही तो घाबरत नाही. एकेकाळी सलमान खानच्या बिग बॉसचा भाग असलेला केआरके आता भाईजानचा इतका मोठा चाहता राहिलेला नाही. उलट सलमानच्या 36 धावा.

केआरकेने भाईजान चित्रपटाचे भयंकर दुष्कृत्य केल्यावर सलमान आणि केआरकेचे वैर सुरू झाले. त्याने सलमानबद्दल विचित्र गोष्टीही बोलल्या होत्या. यानंतर सलमानच्या फिल्म प्रोडक्शन कंपनीने केआरकेवर मानहानीचा खटला दाखल केला. तेव्हापासून केआरके सलमानवर नाराज आहे.

आता पुन्हा एकदा केआरकेने सलमान खानवर निशाणा साधला आहे. मात्र, यावेळी त्यांनी गेल्या वेळी झालेल्या मानहानीच्या खटल्यानंतर अभिनेत्याचे नाव घेतले नाही. जरी त्याने सलमानचे नाव न घेता त्याला चांगलेच ट्रोल केले आहे.

वास्तविक केआरकेने त्याच्या ट्विटर अकाउंटवर बनावट सिक्स पॅक अॅब्स व्हिडिओ शेअर केला आहे. या व्हिडिओमध्ये सिक्स पॅक अॅब्स असलेला सूट दाखवण्यात आला आहे, जो परिधान केल्यास बनावट बॉडी दाखवता येते.

हा व्हिडिओ शेअर करताना केआरकेने लोकांना विचारले की, “तुम्ही सांगू शकाल का की बॉलिवूडमधील कोणता अभिनेता हे बनावट सिक्स पॅक अॅब्स वापरतो?” त्याच्या या पोस्टवर, बहुतेक लोकांना केआरकेचे हावभाव समजले आणि त्याने कमेंटमध्ये सलमान खानचे नाव लिहिले.

इतकंच नाही तर काहींनी सलमानची व्हिडिओ क्लिपही शेअर केली ज्यामध्ये भाईजान VFX (कॉम्प्युटर ग्राफिक्स) वापरून त्याची बनावट बॉडी बनवताना दिसत आहे. मात्र, काही लोक सलमानच्या समर्थनार्थ बोलतानाही दिसले. तो म्हणाला की, सलमान जिममध्येही त्याच्या शरीरावर खूप मेहनत करतो. मात्र, वाढत्या वयामुळे आणि चित्रपटाच्या कथेची मागणी यामुळे काहीवेळा त्यांना त्यांची तरुण शरीरयष्टी दाखवण्यासाठी व्हीएफएक्सचा सहारा घ्यावा लागतो.

यात काही वाईट नाही. रजनीकांत व्हीएफएक्स आणि मेकअपसह तरुण म्हणून काम करतो. यापूर्वी केआरकेने अलीकडेच उमर रियाझला बिग बॉसच्या बाहेर काढणे चुकीचे असल्याचे म्हटले होते. सलमान बाहेरच्या लोकांवर नाराज असल्याचे त्याने नाव न घेता म्हटले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *