एक मुलगा झाला तोच भारती सिंग वर कोसळला दुःखाचा डोंगर,  पती म्हणाला मला घ-टस्फो-ट हवा आहे..आणि मग 

Entertenment Latest update

भारती सिंग आणि हर्ष लिंबाचिया यांची कॉमेडी सर्वांनाच आवडते. दोघेही अनेकदा त्यांचे व्हिडिओ शेअर करत असतात. आता भारती आणि हर्ष मुलगा गोलासोबत गोव्याच्या ट्रिपवर गेले आहेत, ज्याचा व्हिडिओ त्यांनी शेअर केला आहे.भारती सिंग आणि हर्ष लिंबाचिया त्यांचा मुलगा गोलासोबत पहिल्या ट्रिपला गेले आहेत.

 तिघेही गोव्याला गेले आहेत आणि तेही त्याच ठिकाणी जिथे भारती आणि हर्षचे लग्न झाले होते. लग्नानंतर दोघेही ज्या खोलीत राहत होते त्याच खोलीत हे तिघेही राहत आहेत. भारतीने या काळातील व्हिडिओ शेअर केला आहे. घरातून बाहेर पडण्यापासून ते हॉटेलपर्यंत पोहोचेपर्यंतचा व्हिडिओ भारतीने बनवला आहे.

 यासोबतच त्याने हॉटेलमधील व्हिडिओही शेअर केला आहे. बाळाच्या 2 आया भारती, हर्ष आणि गोलासोबत गेल्या आहेत. हे दोघेही त्याच्यासोबत राहतात. व्हिडिओमध्ये तुम्हाला दिसेल की दोन्ही आया एकमेकांशी खूप भांडतात. दोघेही एकमेकांवर काम करत नसल्याचा आरोप करतात.

 भारती दोघिंमधील भांडण दाखवते आणि नंतर दोघींना शांत करते. इतकंच नाही तर त्यांच्या भांडणामुळे हर्षही नाराज होतो आणि तो म्हणतो की मला दोघिंपासून घटस्फोट हवा आहे. तेव्हा भारती सांगते की, हर्षला पूर्वी एकही कामगार आवडत नव्हता आणि आता या ट्रीपला त्याच्यासोबत ३ महिला आहेत.

भारती हर्षला विचारते की मुलींच्या वसतिगृहात कसं वाटतंय.भारती तिची खोली दाखवते तेव्हा आणखी एक मजेदार दृश्य देखील या व्हिडिओमध्ये आले. ती खोलीच्या बाल्कनीत उभी राहते आणि त्यांची एंगेजमेंट आणि वेडिंग फंक्शन्स कुठे झाली होती त्याचे बाहेरचे संपूर्ण दृश्य दाखवते.

 भारती नंतर बाल्कनीत जकूझी दाखवते जिथे ती तिचे कपडे सुकायला ठेवते. आणि तेव्हा भारती म्हणते की, हे पाहून सर्वांना कळेल की आपण कुठून आलो आहोत. इंडियन लोक कुठेही जाऊदेत कपडे मात्र बाल्कनीत सुकवणार असे भारतीला म्हणायचं होते. एवढा मजेदार व्हिडिओ भारती ने तिच्या चाहत्यांसोबत शेअर केला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *