सैफच्या पहिल्या लग्नात 10 वर्षांच्या करीनाने “अभिनंदन अंकल” म्हणून दिल्या होत्या शुभेच्छा, आणि आज आहे त्याच्याच 2 मुलांची आई दररोज करते…”

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूडचा सुपरस्टार अभिनेता सैफ अली खानने दोन लग्न केले आहेत. ही गोष्ट सर्वांना माहीत आहे. सैफला पहिल्या लग्नापासून दोन मुले आहेत, ज्यांची नावे सारा अली खान आणि इब्राहिम अली खान आहेत. साराने बॉलिवूडमध्ये आपली ज्योत पसरवली आहे. सैफची पहिली पत्नी अमृता सैफपेक्षा 12 वर्षांनी मोठी आहे.

दुसऱ्या पत्नीबद्दल बोलायचे झाले तर करीना सैफ पेक्षा 10 वर्षांनी लहान आहे. क्वचितच कोणाला माहित असेल की जेव्हा सैफचे पहिले लग्न झाले होते, तेव्हा करीना कपूर देखील त्यात सामील होती आणि करिनाने सैफला अंकल देखील म्हटले होते. करिनाने सैफला अंकल म्हटल्यावर सैफची प्रतिक्रिया पाहण्यासारखी होती.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सैफ जेव्हा 21 वर्षांचा होता, तेव्हा 1991 मध्ये 3 महिने डेट केल्यानंतर त्याने तत्कालीन प्रसिद्ध अभिनेत्री अमृता सिंहसोबत गुपचूप लग्न केले होते. अमृता सिंग सैफपेक्षा 12 वर्षांनी मोठी आहे.त्याने तिच्यासोबत प्रेमविवाह केला होता. या लग्नाला सैफच्या पालकांची कोणतीही संमती नव्हती.

पण जेव्हा एखाद्यावर प्रेम होते, तेव्हा वय, रंग, रूप, धर्म काहीही दिसत नाही. सैफ आणि अमृताचे लग्न झाले तेव्हा चित्रपटसृष्टीतील अनेक दिग्गज कलाकार सहभागी झाले होते. याच इंडस्ट्रीतील अभिनेता रणधीर कपूरची मुलगी करीना कपूरनेही सैफच्या लग्नाला हजेरी लावली होती.

तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की अमृता आणि सैफचे लग्न झाले तेव्हा करीना फक्त 10 वर्षांची होती. एका रिपोर्टनुसार, त्यावेळी सैफचे अभिनंदन करताना करीना म्हणाली, ‘अभिनंदन सैफ अंकल’. पण सैफच्या उत्तराचे काय झाले हे जाणून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल? त्यानंतर सैफ करिनाला उत्तर देताना म्हणाला, “धन्यवाद बेटा”.

त्याचबरोबर करीना आता सैफची बेगम आहे. आणि त्यांना दोन मुले देखील आहे, ज्यातील मोठ्या मुलाचे नाव तैमूर अली खान आहे. आणि दुसऱ्याचे जहांगीर अली खान आहे. सैफ आणि अमृताचा 2004 मध्ये घटस्फोट झाला होता. त्यांना सारा अली खान आणि इब्राहिम अली खान ही दोन मुले आहेत.

करीनाचे आणि अमृताच्या मुलाचे नाते खूप चांगले आहे. टशन चित्रपटाचे शूटिंग सुरू असताना सैफ आणि करीना एकमेकांच्या प्रेमात पडले. आणि सुमारे 5 वर्षे डेट केल्यानंतर सैफ आणि करिनाने 16 ऑक्टोबर 2012 रोजी एकमेकांशी लग्न केले. आणि करीनाने लग्नाच्या चार वर्षानंतर 2016 मध्ये तैमूरला जन्म दिला.

करिनाच्या लग्नाच्या दिवशी सैफने अमृताला पत्र लिहिले होते
‘कॉफी विथ करण’मध्ये सैफने केला खुलासा, सैफने सांगितले की, ज्या दिवशी त्याचे लग्न झाले होते त्याच दिवशी त्याने अमृताला पत्र लिहून अमृताला तिच्या भविष्यासाठी शुभेच्छा दिल्या होत्या. हे पत्र त्याने करीनालाही वाचून दाखविल्याचे बोलले जात आहे. यावरून तिचा सैफसोबत वाद झाला होता.

यानंतर सैफने सांगितले की, जेव्हा साराला हे कळले तेव्हा साराने वडिलांना पाठिंबा दिला. सारा म्हणाली, ‘आधी मी लग्नासाठी फक्त पाहुनी म्हणून येत होती पण आता मी अधिक मोकळ्या मनाने हजेरी लावेन.’ आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सैफची दोन्ही मुले लग्नात बाराती म्हणून लग्नाला गेली होती. ज्यांच्या फोटोंनी त्यावेळच्या हेडलाइन्समध्ये खूप कमाई केली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *