आपल्या पाठीमागे तब्बल इतक्या कोटींची संपत्ती सोडून गेला गायक ‘KK प्रसाद’, जवळपास 35 हजारा पेक्षा जास्त गाणे म्हणून घेतला शेवटचा श्वास…”

Bollywood Latest update

मित्रांनो, बॉलिवूडमध्ये असे अनेक गायक आहेत ज्यांनी आपल्या आवाजाने करोडो लोकांना वेड लावले आहे. यापैकी एका गायकाचा मृत्यू झाला असून, त्यानंतर बॉलिवूड इंडस्ट्रीत शोककळा पसरली आहे. गायक केके प्रसाद यांचे निधन झाले. केकेने वयाच्या ५३ व्या वर्षी जगाचा निरोप घेतला.

बातम्यांनुसार, असे म्हटले जात आहे की केके त्याच्या शेवटच्या वेळी कोलकाता येथे होते जेथे ते कॉन्सर्टमध्ये पोहोचले होते. कार्यक्रम आटोपल्यानंतर ते हॉटेलमध्ये गेले, तिथे ते जिन्यावरून खाली पडले. यानंतर त्यांना रुग्णालयात नेण्यात आले मात्र रुग्णालयात पोहोचण्यापूर्वीच त्यांचा मृत्यू झाला होता.

कोण होते केके प्रसाद
केकेची गाणी सर्वांनी ऐकली असतील पण त्यांच्याबद्दल फार कमी लोकांना माहिती आहे. केके हे नवी दिल्लीचे रहिवासी होते आणि त्यांचा जन्म 23 ऑगस्ट 1968 रोजी दिल्लीतील मल्याळी कुटुंबात झाला. केकेचे पूर्ण नाव कृष्ण कुमार कुनाथ होते, नंतर त्यांना केके म्हटले जाऊ लागले. त्यांनी दिल्लीतूनच शिक्षण पूर्ण केले होते.

त्याच्या लग्नाबद्दल बोलायचे झाले तर त्याचे लग्न ज्योतीशी झाले होते, जी त्याची बालपणीची मैत्रिण होती. लग्नानंतर त्यांना 2 मुले झाली, ज्यांची नावे नुकुल आणि मुलगी तमारा आहे. के.के.ला गाण्याची आवड होती पण त्यासाठी त्यांनी कुठूनही संगीत शिकले नाही. त्यांनी स्वतः अनेक जिंगल्स लिहिली आणि गायली. त्याने टेलिव्हिजनच्या सुपरहिट शोमध्ये आपला आवाज दिला ज्यामध्ये शकलाका बूम बूम ते हिप हिप हुर्रे सारख्या मालिकांचा समावेश होता.

एक कोटींची ऑफर नाकारली
हम दिल दे चुके सनम या चित्रपटातील “तडप तडप” हे त्यांचे पहिले गाणे होते. पण त्यांचा आजवरचा पहिला अल्बम १९९९ मधला ‘पाल’ होता. केकेने इमरान हाश्मी सारख्या अनेक स्टार्सना आवाज दिला आहे आणि आपल्या चित्रपटांमध्ये गाणी गाऊन चित्रपट सुपरहिट केले आहेत. त्यांनी कधीही न विसरता येणारी अशी अनेक गाणी गायली आहेत.

KK च्या मालमत्तेबद्दल बोलायचे तर, तो $80 दशलक्ष किमतीच्या मालमत्तेचा मालक आहे. त्याच्याकडे एक आलिशान बंगला आणि अनेक आलिशान वाहनेही आहेत. एका गाण्यासाठी ते लाखो रुपये घेत असत, पण त्यांची खास गोष्ट म्हणजे त्यांनी लग्नात गाणी गायली नाहीत. त्याला एका लग्नात गाण्याची ऑफर आली होती ज्यासाठी त्याने एक कोटीची रक्कम नाकारली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *