अमीर खानच्या लाडलीवर चढली रोमान्सची नशा, पाण्यात उतरून बॉयफ्रेंड सोबत चुं-बन घेऊन करू लागले हे असले अ-श्ली-ल चाळे…”

Bollywood Entertenment
बॉलीवूडचा मिस्टर परफेक्शनिस्ट आमिर खान की लाडली सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर तितकाच प्रेम करतो जितका आमिर खान सोशल मीडियापासून दूर राहतो. इरा खान तिच्या आयुष्यातील पैलू जवळजवळ दररोज तिच्या चाहत्यांसोबत शेअर करते आणि यावेळीही तिने त्यांच्या नात्याबद्दल एक पोस्ट केली आहे.
इरा खान सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि दररोज तिचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते. ती तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर तिच्या बॉयफ्रेंडसोबतचे अनेक फोटो शेअर करत असते. इराने अलीकडेच तिची बॉयफ्रेंड नुपूर शिखरसोबतचे काही सुंदर फोटो शेअर केले आहेत. याला दोन वर्षे झाली, पण असेच दिसते.
इरा खान BFसोबत
तिच्या बॉयफ्रेंडसोबतचे फोटो शेअर करत इरा खानने सोशल मीडियावर लिहिले. “मी तुझ्यावर तितकेच प्रेम करतो जेवढे मी खरोखर आहे. सर्वांचे आभार.” या फोटोंमध्ये इरा खान तिचा बॉयफ्रेंड नुपूर शिखरसोबत खूप चांगली बाँडिंग शेअर करताना दिसत आहे. त्याने या पूलचे काही फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत.
इरा खान तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे वेळोवेळी चर्चेत असते. इरा दोन वर्षांपासून नुपूर शिखरला डेट करत आहे. नुपूर शिखर एक फिटनेस ट्रेनर आहे आणि तिने इरा खानचे वडील आणि मिस्टर परफेक्शनिस्ट आमिर खान यांनाही प्रशिक्षण दिले आहे.
स्टारकिडने चित्रपटांमध्ये पदार्पण करण्यापूर्वी तिच्या फिटनेसची काळजी घेण्यासाठी नुपूरला ट्रेनर म्हणून नियुक्त करण्यापूर्वी लॉकडाऊन दरम्यान इरा आणि नुपूरने डेटिंग सुरू केली. याआधी इरा मिशाल कृपालासोबत रिलेशनशिपमध्ये होती, पण हे अफेअर दोन वर्षे चालले आणि डिसेंबर 2019 मध्ये ते संपले. इरा ही आमिर खान आणि त्याची पहिली पत्नी रीना दत्ता यांची मुलगी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *