सचिन ची मुलगी साराच्या व्हायरल फोटोंनी जिंकली लाखो लोकांची मने, मराठमोळ्या साडी मध्ये दिसतेय खूपच सुंदर…

Entertenment Latest update

bollywood फ्रेंड्स क्रिकेटर सचिन तेंडुलकरची मुलगी सारा अनेकदा चर्चेत असते. अनेक वर्षांपासून तिच्या बॉलिवूड डेब्यूच्या बातम्या व्हायरल होत होत्या मात्र आजपर्यंत साराने बॉलिवूडमध्ये प्रवेश केलेला नाही.

कदाचित आगामी काळात ती बॉलिवूडमध्ये दिसणार नाहीतर तिला बॉलिवूडपासून दूर राहणे पसंत आहे. सारा बॉलिवूडपासून दूर असली तरी तिच्या सौंदर्याची अनेकदा बॉलिवूडमध्ये चर्चा होते. ती सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि तिचे रोजचे नवीन फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होतात.

मराठी साडीत पारंपारिक लुक
अलीकडे साराचे काही फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. या फोटोंमध्ये साराचा एक वेगळाच लूक पाहायला मिळाला ज्याने लोकांची मने जिंकली आहेत. चाहते त्याच्या लूकचे कौतुक करत आहेत आणि त्याच्या व्हायरल फोटोंवर कमेंट करू लागले आहेत.

वास्तविक साराने नऊवारी साडी परिधान केली आहे, ज्यामध्ये तिचा पारंपारिक लूक दिसत आहे. त्यांनी नाकात नथ आणि केसात गजराही घातला आहे. त्याचवेळी त्याच्या कपाळावरचा ठिपका चाहत्यांच्या मनाचा ठाव घेतला आहे. साराने पूजाचा नारळ हातात धरला आहे. साराचा हा मराठी लूक तिच्या चाहत्यांना खूप आवडला आहे.

याआधी व्हायरल झालेल्या सर्व फोटो आणि व्हिडिओंमध्ये साराचा वेस्टर्न लूक समोर आला असला तरी आता चाहत्यांना तिचा पारंपारिक लूकही पाहायला मिळाला आहे. साराचा हा फोटो तुम्हाला तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर पाहायला मिळणार आहे. हा फोटो तिच्या एका लग्नाचा आहे जिथे ती कुटुंबात सामील झाली होती.

साराच्या प्रेमकथेबद्दल बोलायचे झाले तर तिचे नाव भारतीय संघाचा फलंदाज शुभमन गिलसोबत जोडले जात आहे. त्यांच्या अफेअरच्या बातम्या खूप व्हायरल होत आहेत. सध्या या दोघांनीही त्यांच्या नात्याबद्दल काहीही बोललेलं नाही पण दोघेही गुपचूप एकमेकांना डेट करत असल्याची शक्यता वर्तवली जात आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *