बॉलीवूडच्या या 5 प्रसिद्ध अभिनेत्र्या ठरल्या ‘oops moment’ च्या बळी, 4 नंबर च्या अभिनेत्रीच तर सगळंच दिसत होत…”

Bollywood Entertenment
बॉलीवूडमध्ये अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्या नकळत ओप्स मोमेंटला बळी पडल्या. सोशल मीडियावर त्यांना प्रचंड ट्रोल करण्यात आले. बॉलिवूडमध्ये अशा काही अभिनेत्री आहेत ज्यांनी याला उघड विरोध केला, त्यांनी प्रतिक्रिया जाणून घेणे आवश्यक मानले नाही. चला तर मग आज पाहूया. बॉलीवूडच्या अशाच एका ओप्स मोमेंटला आपण बळी पडलो.
आलिया भट्ट
बॉलीवूडचा विनोदी चित्रपट ‘हम्प्टी शर्मा की दुल्हनिया’ २०१४ साली प्रदर्शित झाला. या चित्रपटात आलिया भट्टने भूमिका साकारली होती.वरुण धवनमध्ये आलियासोबत स्क्रीन शेअर केली होती.या चित्रपटाच्या प्रमोशनदरम्यान वरुणने आलियाला आपल्या मांडीत उचलून घेतले होते. आलियाच्या पारदर्शक सलवारमुळे अभिनेत्री उप्स मोमेंटची बळी ठरली.
प्रियांका चोप्रा
देसी गर्ल प्रियांका चोप्राने नुकताच तिचा एक गाणे गातानाचा एक लेटेस्ट व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर केला आहे. व्हिडिओमध्ये प्रियांका निकसोबत स्विंग करताना दिसत आहे. यावेळी प्रियांकाने ब्लॅक अँड व्हाइट कलरचा वन पीस परिधान केला होता. प्रियांकाची स्टाईल आणि मस्ती बघून सगळ्यांना आश्चर्य वाटले. असे दिसते की पीसीला कदाचित माहित नव्हते की ती ओप्स मोमेंटची शिकार झाली आहे.
शिल्पा शेट्टी
शिल्पा शेट्टीचा एक व्हिडिओ एकदा खूप चर्चेत आला होता.या व्हिडिओमध्ये शिल्पा क्रूझ हवेत एन्जॉय करत होती आणि पोज देताना दिसत होती, तेव्हाच शिल्पाचा ड्रेस हवेत उडू लागतो. शिल्पाने एकप्रकारे तिचा ड्रेस हाताळला, पण अशाप्रकारे शिल्पाने ओप्स मोमेंटचा बळी होण्याचे टाळले.
मलायका अरोरा
बॉलिवूडची सुंदर अभिनेत्री मलायका अरोरा उप्स मोमेंटची शिकार झाली आहे. 2020 च्या दिवा युनिव्हर्स ग्रँड फिनालेच्या रेड कार्पेटवर मलायका अरोरा ओप्स मोमेंटला बळी पडली. या खास प्रसंगी मलायका पिवळ्या रंगाचा रिव्हलिन गाऊन परिधान करताना दिसली. यावेळी तिने अभिनेत्रीचा ड्रेस बाजूला करून सैल केला होता. खांदा.. यामुळे अभिनेत्री ओप्स मोमेंटची शिकार होणार आहे.
नोरा फतेही
‘पचताओगे’ गाणे लॉन्च झाले तेव्हा नोरा फतेही ओह्प मोमेंटमध्ये वाचली. गाण्याच्या लाँचच्या वेळी नोरा तिचा सहकलाकार विकी कौशलसोबत डान्स करताना दिसली. त्याचवेळी नोरा डान्स स्टेप करण्यासाठी खाली वाकते. तिने ड्रेस पकडायला सुरुवात केली. प्रसंगाची निकड तिने मोठ्या कष्टाने हाताळली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *